Help Thủ thuật chống leech FSN và WUPLOAD giúp tăng thu nhập.

Bố thằng điên. Tao leech xong tao replace all .vn thành .com và làm các thao tác khác vô tư. Chỉ là quảng cáo cái wupload.vn mà cũng phải bày ra cái trò này. Sao mày ko mua luôn mấy cái domain khác wupload.ca, wupload.fr.... ấy. Đảm bảo sau này mày có 200k$ chứ ko phải cái wupload.vn cùi của nahf mày đâu.

Chém mạnh tay thế bác

Bố thằng điên. Tao leech xong tao replace all .vn thành .com và làm các thao tác khác vô tư. Chỉ là quảng cáo cái wupload.vn mà cũng phải bày ra cái trò này. Sao mày ko mua luôn mấy cái domain khác wupload.ca, wupload.fr.... ấy. Đảm bảo sau này mày có 200k$ chứ ko phải cái wupload.vn cùi của nahf mày đâu.

Bọn trẻ con hay tỏ ra nguy hiểm.
Thế không nhờ cái topic này có biết là .vn không remote được không? hay là remote không được rồi bỏ?
Ông mày đã nói ở post #1 rồi mà
Nói thì phải nghĩ. Có đầu để đội mũ à? Hay mày được ông già mày giáo dục kiểu này?

Sorry mọi người, mình dạy cháu, bố nó không dạy được nó nên phải lên lớp cho nó.

Last edited by a moderator:
chủ topic dân đàn anh rồi. nói chuyện không biết suy nghĩ hả ông bạn.nên suy nghĩ rồi hãy comment nếu k thì đừng comment như thế này

chém gió vớ vẩn, hide link dưới safelinking....đang còn down và upload đc huống chi là đổi .com thành .vn
Nói mà éo biết suy nghĩ gì, thế thằng leech nó k biét dùng notepad để Ctrl H, chuyển .vn thành .com à?? =))
Ngu vl

có nhiều cái ko nói không phải là ko biết
cũng có cái nhiều người chưa biết
dù sao cũng có người chưa biết lên các bác đừng chém nhau thế mất đoàn kết ;))

người ta đã sinh ra tool và viết được để leech bài. CHo dù bạn thay đổi kiểu gì thì vẫn thế mà thôi. Lúc đó lại ra đời tool mới thôi.

Đang nói nó pr cho tên miền wupload.vn để trục lợi mấy bác chưa đọc hết nhưng cũng comment rất nhiệt tình còn nói người ta nguy hiểm nữa, hài vậy

y` tưởng hay nhưng bảo đảm chẳng có triển vọng từ domain sell ! chi bằng làm cái giống bit.ly thì dễ ăn hơn !

chém gió vớ vẩn, hide link dưới safelinking....đang còn down và upload đc huống chi là đổi .com thành .vn
Nói mà éo biết suy nghĩ gì, thế thằng leech nó k biét dùng notepad để Ctrl H, chuyển .vn thành .com à?? =))
Ngu vl

Chuẩn không cần chỉnh. Ý tôi là vậy.

Bọn trẻ con hay tỏ ra nguy hiểm.
Thế không nhờ cái topic này có biết là .vn không remote được không? hay là remote không được rồi bỏ?
Ông mày đã nói ở post #1 rồi mà
Nói thì phải nghĩ. Có đầu để đội mũ à? Hay mày được ông già mày giáo dục kiểu này?

Sorry mọi người, mình dạy cháu, bố nó không dạy được nó nên phải lên lớp cho nó.

Với thằng ngu ngu như mày. Lập ra cái topic này mà tỏ ra nguy hiểm. Nói không biết ngượng mồm hả kưng ;))

chủ topic dân đàn anh rồi. nói chuyện không biết suy nghĩ hả ông bạn.nên suy nghĩ rồi hãy comment nếu k thì đừng comment như thế này

Tao, không cần biết, nó bao nhiêu tuổi? Đàn anh hay đàn chị. Người ta bảo "biết thì ù à ù ặc, không biết thì ngậm ... mà nghe". Ngu thì đừng lên tiếng =))

Chú nào chơi JAV thì vào đây mà leech : http://blog.jav4you.com/
* Chủ topic nên làm theo site ở trên để tránh bị leech nhé :))

tất cả các pro thật là lợi hại. e ko dám ý kiến, ko có gì là ko leech dc, nếu ko muốn leech thì để ở máy mà chơi 1 mình

với lại Top này là top [Thảo luận] --> ng ta nói sai, biết thì chỉ dùm, đằng này toàn gạch với đá.. VL

Last edited by a moderator:
nếu link phải qua 1 bước nhập capcha (Recapcha) thì có lẽ là ít ngừoi leech dc
còn không,thì đa phần,những ngừoi học code,muốn nhắm site nào,thì chắc chắc là chiến dc thôi :)

Chỉ có những kẻ hèn hạ mới đi leech tự động toàn bộ site của 1 người khác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom