Tutorial thủ thuật kiếm $ nhanh và nhiều với like facebook

haibonal

Junior
Reactions
1
MR
0.000
kiếm tiền với like facebook đang là chủ đề hot hiện nay ,nhưng sự thật là việc kiếm tiền với nó không đơn giản và cũng mất nhiều thời gian

hôm nay mình xin chia sẻ với các bạn một mẹo nho nhỏ để kiếm tiền với thể loại này không mất nhiều thời gian và hiệu quả

A. chỉ tham gia các site có mức quy đổi coins sáng $ thấp. tam 1000coins =1$ là ổn

B. mức min pay thấp và có thể rut tien bất cứ lúc nào đủ min pay .nhiều site 1thang mới cho rút 1 lần như vậy nếu bị từ chối là công cả tháng đi toi

dưới đây là các site đáp ứng đủ các yêu cầu đó các bạn có thể tham gia

1 .site này min pay 2$ đăng ký được tặng 0.5$ dang ky xong nho click đủ 10 page được thưởng coins hàng ngày
click vào banner dưới để đăng ký nhanh
[site này cầm tool nhưng kiếm rất ngon và bonus liên tục ]mình đã được rút tiền nhiều lần đặc biet pay ngay sau vài giờ gửi yêu cầu rút
chú ý: site này nhiều bạn đăng ký nhưng báo ko nhận được email xác nhận các bạn xem trong mục spam nó hay nằm trong đó nhé .

2. site này min pay 3$ pay cũng rất nhanh có thể rút bất cứ khi nào đủ 3$ (site nay co tool ho tro.se gui cho ban nao ref de lai id va email )

3. site này min pay 1$ pay rất nhanh có thể rút bất cứ khi nào đủ1$ (site nay co tool ho tro.se gui cho ban nao ref de lai id va email )

click vào link này để đăng ký nhanh http://paidcoin.com/landingpage.php?ref=15189

4. site này min pay 2$ đăng ký tăng 1$ .1000coins=1$
yêu cầu đăng ký xong đăng nhập click đủ 50 page

5. site này min pay 1$ tuy 1800coins=1$ nhưng được cái min pay thấp và có thể rút bất cứ khi nào đủ min pay và mỗi ngày thưong 100coins

hoặc tại link http://likenhanh.net//?ref=2465

các bạn có lòng thì ref ủng hộ minh . minh se chia sẻ kinh nghiệm kiem nhieu tien giúp các bạn rút tiền được nhanh và 100% không bị từ chối thanh toan qua email[email protected] hoặc inbox

đây là thu nhập của mình từ 4 site trên

site này phải add fanpage vào mới kiếm coins được nhé bạn nào ko biết add thì comment bên dưới mình hướng dẫn​
đây là thu nhập của mình từ 3 site trên

Last edited:
nhảm l:rolleyes:
topic mọc lên kiếm ref như nấm sau mưa
like lồi 2 mắt ko đủ min pay,bèn nghĩ ra cách: dùng lời ngon ngọt dụ dỗ kiếm ref có lẽ sẽ nhanh đủ hơn.:D

nhảm l:rolleyes:
topic mọc lên kiếm ref như nấm sau mưa
like lồi 2 mắt ko đủ min pay,bèn nghĩ ra cách: dùng lời ngon ngọt dụ dỗ kiếm ref có lẽ sẽ nhanh đủ hơn.:D
bạn nhìn lại proof mình kiếm đó nhé .bonus liên tục mà bạn kiểu gì mà không đủ min pay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week