Referrer thủ thuật kiếm tiền bitcoin miễn phí newbie vào mau nào

boykuncute

Hero
Verified
Reactions
337
MR
0.125
Chat with me via Skype X.com
sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn kiếm tiền về ví bitcoin miễn phí mà không giới hạn tuy cũng không được nhiều nhưng nhẹ nhàng cho các bạn mới vào nghề mmo chưa làm ra tiền nếu rảnh rỗi 1 ngày các bạn kiếm cũng được vài $

xem hướng dẫn chi tiết hình ảnh đầy đủ ở đây nha http://makemoney4rau.tk

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000
ặc ặc tưởng gì thì ra PTC tra qua BTC mình làm lâu rồi vẩn ko đủ min paid nên bỏ :((

ặc ặc tưởng gì thì ra PTC tra qua BTC mình làm lâu rồi vẩn ko đủ min paid nên bỏ :((

trời ạh minpay là 00$ mà ko đủ minpay bác ấm đầu ah cái này là xem quảng cáo nó trả coin chứ ptc j

- - - Updated - - -

Chơi cái này mà ko có TuT, ko có chiến dịch thì ăn ko bõ đâu :))

tào lao thật ko biết cái j mà cũng bóc phét cái này mình xem bao nhiêu nó trả bấy nhiêu

trời ạh minpay là 00$ mà ko đủ minpay bác ấm đầu ah cái này là xem quảng cáo nó trả coin chứ ptc j

- - - Updated - - -

tào lao thật ko biết cái j mà cũng bóc phét cái này mình xem bao nhiêu nó trả bấy nhiêu

ăc ặc đã bão là dạng PTC =)). 0.00 =)) thế bắc ăn được nhiêu roài ;))

Đọc rõ từng chữ từng từ đi, có bảo nó ko trả đâu, chỉ là ăn ko bõ, có biết mấy số 0 trong kết quả nó trả tiền cho mỗi lượt view ko.

Thế nào là bốc phét, thế nào là ko biết gì, nhìn lại đời đi ku, hahahah.

Ko phải cứ ăn được thì gọi là ăn đâu, ăn phải ra tấm ra món, ra miêng, mà muốn thế thì cần logic và biết kìm chế, đừng có mở miệng là làm người khác khó chiu :))

Đọc rõ từng chữ từng từ đi, có bảo nó ko trả đâu, chỉ là ăn ko bõ, có biết mấy số 0 trong kết quả nó trả tiền cho mỗi lượt view ko.

Thế nào là bốc phét, thế nào là ko biết gì, nhìn lại đời đi ku, hahahah.

Ko phải cứ ăn được thì gọi là ăn đâu, ăn phải ra tấm ra món, ra miêng, mà muốn thế thì cần logic và biết kìm chế, đừng có mở miệng là làm người khác khó chiu :))

lắm lời ta đã thử rồi mỗi lần xem chưa tới 5 phút dc 0.0001 btc đổi ip xem tiếp cứ như zay mà ko ăn dc hả

=)) kiếm được thế lôi lên kiếm % lẻ làm gì choa nát site =))
Vừa câu khách vào blog nhằm tăng doanh thu People vừa hưởng % từ ref ;))
xem quảng cáo xong coi lại xem nó trả được bao nhiêu thua cả chơi PTC :binhsua159:

ăc ặc đã bão là dạng PTC =)). 0.00 =)) thế bắc ăn được nhiêu roài ;))

thì chỉ dang xem giống ptc thôi chứ ta ăn rồi mới post nha ko phải cái dạng tào lao đâu mỗi lần xem chưa tới 5 phút dc 0.0001 btc rồi đổi ip xem tiếp nó pay hàng ngày nha

- - - Updated - - -

xem quảng cáo xong coi lại xem nó trả được bao nhiêu thua cả chơi PTC :binhsua159:

hahha xem lại đi ptc bắng nó ta cùi

- - - Updated - - -

ta ko có thời gian để click nên ta post cho anh em ăn chư đâu phải cái thứ ích kỉ

Rất tiếc! Google Chrome không thể kết nối với makemoney4rau.tk

Đề xuất:

mình đã F5 4 lần rồi bạn ơi :(

http://makemoney4rau.blogspot.com

ai cũng vào dc chỉ bác là ko

- - - Updated - - -

ai test thử rồi thì nói mấy con linh cẩu ở trên nó biết nha để nó đừng đi sủa bậy rồi cắn người ta nữa tội nghiệp

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week