Help ThỦ thuẬt kiẾm tiỀn online- click quẢng cáo

chủ thớt 1 đi không trở lại

chủ thớt còn thua mình, hồi trước ngày nào cũng click 3-4h buxhost-> cuối tháng ko được 1 xu, cái thì nâng min pay, cái thì bắt invest...

Đung nem gach nua ma ban ay du xay biet thu roi

giờ này chạy auto có mười mấy site mà còn thấy oải ko muốn làm nữa kìa

nhớ hồi đó click cả tiếng đồng hồ mỗi ngày

giờ chơi HYIP bị scam nhưng kiếm cũng khá hơn là làm ref PTC

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

à, chủ thớt muốn chơi zeek kiếm gấp 100 lần cái bạn đang làm thì inbox mình nha, chế độ giống như các pro khác, bạn ko phải chịu thiệt đâu

tranh thủ tí :binhsua141:,
chắc chủ thớt chắc ko phải UG đâu hén :binhsua123:, UG ai mà chơi PTC làm gì nhỉ

Last edited by a moderator:
phức tạp:))
mình thấy làm cái này cũng có gì mệt lắm đâu.
bình thường ngày nao mình cũng onl yahoo chat với bạn gái cũng cỡ 2 tiếng.
trong thời gian đó mình mở lên rồi click. cũng bình thường. có thấy gì mệt đâu.
ads thì chạy re re, mình thì tí ta tí tủn:D

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

ăn thua mấy bạn thoi:p

ref nhiều trang thế............1 ngày 2$ là mừng rùi

giờ này chạy auto có mười mấy site mà còn thấy oải ko muốn làm nữa kìa

nhớ hồi đó click cả tiếng đồng hồ mỗi ngày

giờ chơi HYIP bị scam nhưng kiếm cũng khá hơn là làm ref PTC

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

à, chủ thớt muốn chơi zeek kiếm gấp 100 lần cái bạn đang làm thì inbox mình nha, chế độ giống như các pro khác, bạn ko phải chịu thiệt đâu

tranh thủ tí :binhsua141:,
chắc chủ thớt chắc ko phải UG đâu hén :binhsua123:, UG ai mà chơi PTC làm gì nhỉ

zeek là mô hình lừa đảo thông minh nhưng chắc ăn là sẽ không bền vững đâu bạn ơi. thời gian thu lãi của bạn cũng đâu có ngắn hơn là click ads.
nếu bạn có vốn đầu tư kha khá ban đâu thì bạn nên đầu tư vô các trang surveys sẽ an toàn hơn đó!!!

zeek là mô hình lừa đảo thông minh nhưng chắc ăn là sẽ không bền vững đâu bạn ơi. thời gian thu lãi của bạn cũng đâu có ngắn hơn là click ads.
nếu bạn có vốn đầu tư kha khá ban đâu thì bạn nên đầu tư vô các trang surveys sẽ an toàn hơn đó!!!
ai bảo ông zeek là mô hình lừa đảo?

ref nhiều trang thế............1 ngày 2$ là mừng rùi

mình đã bảo rồi. phải kiên nhẫn. vài tháng đầu có thể thu lãi không nhiều. nhưng nếu lượng ref nhiều thì lại là chiện khác đó bạn.
tính cho trường hợp không có ref nào hết đi. làm một thời gian sau, bạn có đủ tiền thì thuê ref mà.
mình cũng tính thử rồi. nếu bạn mỗi ngày dành ra một ít thời gian rảnh thoi, sau một năm, một site bạn có thể có trên 600 ref á. lúc đó thì lãi chắc cũng đủ cho bạn xài ngày 150-200k á:D

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

ai bảo ông zeek là mô hình lừa đảo?

hok ai bảo mình hết á. tại trên mạng ở đâu cũng đăng hết. hok muốn tin cũng hok đc nữa:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week