Tutorial Thủ thuật kiếm tiền từ Facebook, Twitter, Youtube, Google+ hoặc Lướt những trang web Cùng FANSLAVE !

Status
Not open for further replies.
mình đk và làm đc rùi thanks bạn phivankien, Kien cũng cho mình hỏi chút mình like xong fb nó toàn bị daily limit. và bắt phải chờ 24 tiếng sau mới đc tiếp tục vậy làm sao để hết limit bây h mỗi ngày click fb đc có 5 6 cái thế này thì bao h mới dc 15 eur chứ :(

mình đk và làm đc rùi thanks bạn phivankien, Kien cũng cho mình hỏi chút mình like xong fb nó toàn bị daily limit. và bắt phải chờ 24 tiếng sau mới đc tiếp tục vậy làm sao để hết limit bây h mỗi ngày click fb đc có 5 6 cái thế này thì bao h mới dc 15 eur chứ :(
sao lại 5 6 cái thôi, nhiều hơn mà, click riêng fb đến lúc limit thì cũng phải được ít nhất 0,3 euro rồi, chưa nói bên twitter vs g+ nữa
cái đó ko có cách nào đâu, mà phải chờ đến ngày hôm sau, bạn có thể làm 2 acc fanslave cùng IP vẫn được thanh toán bình thường, nhưng phải dùng 2 acc fb nhé

giờ không chiến được facebook với em nó hay sao ấy, vừa reg theo chủ thớt, chiến TW được nhưng face thì miễn add kết nối luôn. Thế thì biết khi nào mới có tiền.

Chủ thớt coi mình làm sai bước nào hay như thế nào báo với nha. Hiện tại chiến Twitter trên em nó thì ok, nhưng face thì bị như trên. Chủ thớt chỉ giúp. Thanks.
Ah, mà có những cách nào nữa để chiến em nó hiệu quả thỉ chủ thớt báo với nha. Thanks

Chủ thớt coi mình làm sai bước nào hay như thế nào báo với nha. Hiện tại chiến Twitter trên em nó thì ok, nhưng face thì bị như trên. Chủ thớt chỉ giúp. Thanks.
Ah, mà có những cách nào nữa để chiến em nó hiệu quả thỉ chủ thớt báo với nha. Thanks
fb bạn đã có avatar chưa? fb có vào được bình thường ko? và fb bạn có bao nhiêu friend ? 1 khi đã add fb vào thì ko đổi đc fb đâu?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week