Got Paid Thủ thuật kiếm tiền từ Facebook, Twitter, Youtube

Đã reg, ID: mmo4meandu
PP: [email protected]

Đã ref cho thớt
ID: stduonglam

Đã thấy các bạn rồi nhé. Mong các bạn vào like facebook hàng ngày :)

:D còn slot ko để xin một chân với đói kém quá

Vẫn tuyển ref nha bạn. Nếu ref thì vui lòng để lại ID và account paypal nha

Sao mình like xong bấm update hoài mà nó ko cập nhật $ cho mình nhỉ , sao thấy nó tưng tưng sao ấy :D

Sao mình like xong bấm update hoài mà nó ko cập nhật $ cho mình nhỉ , sao thấy nó tưng tưng sao ấy :D

Bạn chú ý mấy điểm sau nhé:
1. Có thể do mạng bị chậm nên việc update có thể chưa thực hiện được ngay mà phải chờ nó load từ 5-15 giây.
2. Do một số bạn like page, cập nhật điểm xong thì unlike sẽ dẫn đến việc trừ points. Thế nên các bạn đã like rồi thì k nên unlike, rất dễ bị banned account.
Thân

user : liachogay
PP : [email protected]

user : tong2193
PP : [email protected]

khongsaurang1510
pp:[email protected]
ko biet co thay doi pp duoc ko thot?

Đã thấy các bạn rồi nhé.
Khi các bạn đủ 3000 points thì mới cần đến tk Paypal để rút tiền về.
Còn PP để reback thì bạn có thể yêu cầu đổi trước khi mình reback lần 2, lúc đó bạn cần báo ID đã ref là được :)

acc: cdvquydo
acc paypal : [email protected]

bác cho hỏi mỗi ngày bác được khoảng bao nhiêu like facebook vậy, vì acc face em lập cái mới, mới được 5 friend, ko biết nó có cho ít like hơn ko, mà like của em toàn 4 credit, ko thấy cái nào 9 credit hết,

sao cai twitter lam ko dc zay ta?

Muốn cài đặt được twitter để follow bạn cần ít nhất 5 người following bạn nhé :)
acc: cdvquydo
acc paypal : [email protected]

bác cho hỏi mỗi ngày bác được khoảng bao nhiêu like facebook vậy, vì acc face em lập cái mới, mới được 5 friend, ko biết nó có cho ít like hơn ko, mà like của em toàn 4 credit, ko thấy cái nào 9 credit hết,
Nếu bạn đã được nó chấp nhận like fanpage thì cứ yên tâm đi, quyền lợi của bạn và mình là giống nhau. Cái 9 credit cũng tùy thôi, k phải lúc nào cũng có, thông thường toàn là 4 credit thôi. Mỗi ngày like đến khi nào đạt limit thì thôi, chẳng tính bao giờ ;)

cho mình hỏi chút, sao cái credit của mình nó từ 106 xuống còn có 61 vậy :|, mình chỉ update follow twitter thôi mà +_+

Cái đó chắc là do hệ thống cập nhật thôi, chứ mình cũng k biết :( Lí do khác là có thể do cậu follow rồi unfollow chăng? :D
Username đã đăng kí:saocodonls95
Account paypal:[email protected]

Vietlook

[email protected]

Choi xem sao.thanks!

Thanks. Các bạn nhớ like facebook hàng ngày đạt limit nhé :)
trang này trả giá cao vậy nhỉ.làm mấy cái like kia ko bít bao giờ mới đủ pay

Nghĩ như bạn thì chắc k dám chơi đâu :) Sự kiên trì tất sẽ dẫn đến thắng lợi. Với lại bạn nên tìm thêm ref cho riêng mình nhé :)
Cái này có thể like trên đt k ta? :D
Chưa chơi thử trên đt bao giờ. Chắc k được bạn à :)

vừa đăng ký 1 acc.
User name: phgiang1987

Cho mình hỏi nếu mở 1 lúc chục tab được không nhỉ

Cái twitter giống face ah. Còn following giống add friend ah. Vậy nếu ai có nick twitter thì post lên đây chia sẻ cùng nhau @@

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week