Got Paid Thủ thuật kiếm tiền từ Facebook, Twitter, Youtube

Proof mới nhất

Một số chú ý khi xem danh sách ref
1. Các bạn bị tô màu xám là rơi vào một trong các trường hợp sau: không like hoặc like quá ít (dưới 1 credit) nên mình loại khỏi danh sách ref, hoặc do user name các bạn không có trong hệ thống ref (mình đã check lại rất kĩ rồi nhé)
2. Mình chỉ reback cho các bạn nào có số credit mình nhận được là từ 100 credit trở lên, dưới số đó để lần reback sau
3. Lần Reback 2 sẽ loại những bạn tô màu xám, tức là chưa cập nhật thông tin Paypal. Thế nên các bạn reg chú ý dùm nha (Kéo xuống cuối bảng tính để thấy được bảng Reback 2.
4. Mục xóa khỏi list ref: Y >>> YES (sẽ xóa khỏi danh sách ref), N >>> NO (Tiếp tục ở lại danh sách Ref) đó là những bạn có số credit < 15 và chưa cập nhật Payment Paypal.

Các bạn xem DANH SÁCH REF nếu có ý kiến thắc mắc gì, vui lòng cmt, nếu k có ý kiến gì thì chậm nhất là hết thứ hai tuần sau 10/06/2013 sẽ thực hiện RCB cho các bạn có màu xanh lá cây ở bảng tính RCB 2.
Các bạn đã làm ref cho mình thì cứ yên tâm like thường xuyên và đều đặn nhé! Sẽ RCB cho các bạn đầy đủ ^^

Thân.

ID: pixone1519
PP: [email protected]
Theo cậu 1 chân ... chúc cậu làm ăn phát đặt nhóa ... :binhsua02:
Cậu vui lòng check lại account nhé vì mình chỉ thấy có account na ná như thế này :D

ID: ares9xn01
PP: [email protected]

ủng hộ thớt ...................

Đã check thấy cậu nhé. Like face hàng ngày nhé.
--------------------------------------

Sau đây là thực hiện RCB lần 2 cho các bạn. Có 5 bạn nhận được RCB lần này. Cảm ơn các bạn và tiếp tục kiếm tiền với việc like facebook nhé

--------------------------------------------

Tiếp tục up lên cho mọi người vào chiến. Mọi chi tiết vui lòng xem TẠI ĐÂY

Last edited by a moderator:
bạn ơi cho mình hỏi tí là quyền lợi khi đã ref của bạn !? hihi để mình tích cực like, cái này thì mình dùng check4change là làm hoài đc phải hok bạn có sợ bị block bị band gì hok :)

Bạn ơi cho mình hỏi như vậy là sao!? mình cũng dùng check4change để 30s :) mà load 30s 3 4 lần hok thấy page để like:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week