Waiting for Answer thuantn & vovavovan vào giải quyết tiền trung gian 15 triệu.

Status
Not open for further replies.
đã gọi là tut thì làm sao cậu bik đó là gì ? ko bik thì sao cậu ko hỏi ? đợi người ta demo teamview bấy bá lộ hết ra rồi lại bảo " Em không thích xài cc đâu nó hại lắm " :v
p/s : hỏi thật cậu là trai hay gái mà mua hàng như đi chợ vậy

Em hỏi rồi mà, bác không đọc kỹ à

Chủ thớt đã nói từ ban đầu là không có ý định bán TUT vì sợ nếu cậu không làm được thì quay lại cắn càn. Cậu cứ một mực đòi mua, bảo chủ thớt làm được thì chắc là cậu sẽ làm được. Chủ thớt mới đồng ý bán TUT cho bạn. Nếu không phải UG thì lấy đâu ra coupon rẻ vậy để cho cậu mua. Tiền thớt tự bỏ ra mua coupon xong sell lại giá rẻ hả. Có não để làm gì không biết. "Em mua TUT để dùng và mang lại lợi ích, chứ không phải mua về để vô ngồi nhà đá nhé.", giọng điệu như mấy bà bán cá ngoài chợ, chủ thớt nó bán cái TUT đó là để cho bạn ngồi nhà đá hả, quay video lại cho xem, teamview chỉ từng chút một. Nói thật chứ ngu éo biết dùng thì cứ nói, người ta đã order cả 1 năm nay. Cái bát cơm của người ta, đã chấp nhận bán rồi, lại còn nhắc nhở từ đầu, cẩn thận chỉ hết mọi thứ. Tóm lại câu chuyện bên trên seller đã làm hết trách nhiệm của một người seller. Không còn gì phải bàn cãi hết.

Chủ thớt đã nói từ ban đầu là không có ý định bán TUT vì sợ nếu cậu không làm được thì quay lại cắn càn. Cậu cứ một mực đòi mua, bảo chủ thớt làm được thì chắc là cậu sẽ làm được. Chủ thớt mới đồng ý bán TUT cho bạn. Nếu không phải UG thì lấy đâu ra coupon rẻ vậy để cho cậu mua. Tiền thớt tự bỏ ra mua coupon xong sell lại giá rẻ hả. Có não để làm gì không biết. "Em mua TUT để dùng và mang lại lợi ích, chứ không phải mua về để vô ngồi nhà đá nhé.", giọng điệu như mấy bà bán cá ngoài chợ, chủ thớt nó bán cái TUT đó là để cho bạn ngồi nhà đá hả, quay video lại cho xem, teamview chỉ từng chút một. Nói thật chứ ngu éo biết dùng thì cứ nói, người ta đã order cả 1 năm nay. Cái bát cơm của người ta, đã chấp nhận bán rồi, lại còn nhắc nhở từ đầu, cẩn thận chỉ hết mọi thứ. Tóm lại câu chuyện bên trên seller đã làm hết trách nhiệm của một người seller. Không còn gì phải bàn cãi hết.

Thứ nhất là ko có quay video ạ. và thứ 2 là bác ấy cứ 1 mực, 2 mực là bảo không sao còn em thì ko tin. làm ăn bất chính kiểu ăn cắp vậy sớm hay muộn cũng vô nhà đá ngồi

Em nói sẽ không nhận TUT thì Bác @vovavovan nhắn tin gọi điện để thuyết phục em là dùng CC chùa không sao cả, rằng thì là mà thế này thế kia đủ kiểu chỉ để em ok và ném tiền cho bác ấy. Em ko có hiểu biết gì về UG nhưng nên cũng không rõ về CC. Em đã phải nhờ tới sự tư vấn của Bạn em để hiểu về nó và quyết định Không paid vì lý do này.

Người Bán giao không đúng hàng như vậy. Giao xong lai thuyết cố thuyết phục người mua là em dùng cái thứ kia để 1 ngày nào đó vô nhà đá thì thử hỏi các A E ở đây nghĩ ra sao
Thiếu hiểu biết thì mua tut làm gì. Để mua xong rồi thấy ko ăn được thì ko trả tiền. Giả nai vãi nhỉ

Thứ nhất là ko có quay video ạ. và thứ 2 là bác ấy cứ 1 mực, 2 mực là bảo không sao còn em thì ko tin. làm ăn bất chính kiểu ăn cắp vậy sớm hay muộn cũng vô nhà đá ngồi
cách bạn biện minh rất buồn cười , bản thân chơi vs " 1 đám bạn UG " mà lại cứ cho là mình thánh thiện

1 kết luận không có sự đồng thuận chút nào :( coi như đầu tháng làm từ thiện thí cho nó vậy

B
Em Có nhu cầu mua và đã chuyển tiền trung gian đàng hoàng. Con số 15 triệu em chuyển cho trung gian là rất nghiêm túc. nếu scam thì không dại gì đi chuyển số tiền lớn như vậy cho 1 người tên không hay mặt không biết. nếu GIAO ĐÚNG HÀNG thì số tiền đó đã được chuyển tới người bán ạ
minhf ko hiểu cậu này đòi giao đúng hàng. Thế ý cậu là hàng gì. Phải như nào thì cậu mơi giao tiền. Sao mình cảm giác cậu giả nai thế nhỉ . =))))))

1 kết luận không có sự đồng thuận chút nào :( coi như đầu tháng làm từ thiện thí cho nó vậy
Từ đầu giờ mình để ý thấy cậu toàn nói xuông . Có bằng chứng gì thì post lên xem nào. Cãi chày cối ak @@

socialbox, thuantn : banned. Lý do: clone chưa rõ mục đích .

Tới tối nay 21h00 , nếu không có gì thay đổi thì bạn trung gian gửi tiền cho người bán đi nhé !

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week