Suggest Thực Hư Khóa Đào Tạo Kiếm Tiền Youtube giá 1,2triệu

xvutruongx

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chỉ nên học các bác có tiếng xưa nay. Còn đa số khóa học giờ toàn dạy kiến thức cơ bản và có thể tự tìm hiểu

Upvote 0
Ở đâu cũng chen vô vậy. Tạo dựng quan hệ scam cho dễ phải hok :D
ờ cậu mới biết hả :) cậu hỏi xem người ở trên tớ đấy hq pm yahoo tớ đấy tớ nc thế nào mà nói là tạo QH =))
Ngu thì bị scam chứ đừng đổi thùa người khác tạo quan hệ tạo uy tín ảo này nọ :D
P/S : ở đâu cậu cũng thấy tớ v chứng tỏa cậu đang theo ass tớ đấy vậy tính tạo QH với tớ để scam hả =))

Upvote 0

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Mình chỉ theo học các pro hoặc bạn bè thân thiết chỉ dạy lại, vì mình từng tham gia mấy khóa học và thấy nó ko mang lại hiệu quả gì ngoài 1 mớ lý thuyết ko biết áp dụng vào đâu, hoặc người học phải có khả năng tự mò mẫm học hỏi thêm và hiểu biết rộng thì còn áp dụng đc để bắt đầu làm thì học để tham khảo. (Đây là suy nghĩ của riêng mình thôi nha)
Còn ko thì nên tìm 1 người thầy dẫn dắt, ko cần họ là 1 pro nổi tiếng, chỉ cần là 1 người đã từng làm qua lĩnh vực đó, còn sau khi biết việc và hiểu đc cốt lõi công việc rồi thì tự đi tiếp và phát triển đc hay ko là ở bạn, :D:D:D

Upvote 0
ờ cậu mới biết hả :) cậu hỏi xem người ở trên tớ đấy hq pm yahoo tớ đấy tớ nc thế nào mà nói là tạo QH =))
Ngu thì bị scam chứ đừng đổi thùa người khác tạo quan hệ tạo uy tín ảo này nọ :D
P/S : ở đâu cậu cũng thấy tớ v chứng tỏa cậu đang theo ass tớ đấy vậy tính tạo QH với tớ để scam hả =))
:D Có 1 ng luôn dõi theo em ngày đêm :D Bác tính tạo quan hệ vs em hả? Chơi luôn :D

Upvote 0
Hiện tại đang rầm rộ khóa học hướng dẫn kiếm tiền từ youtube: https://daotaoseo.edu.vn/kiem-tien-youtube.html

ĐỌc thì thấy có vẽ rất kêu, nhưng ko biết thực hư như nào. up lên cho anh em tham khảo. nếu ai đã bị lừa thì vào cho ý kiến cho a e biết đường tránh.
ah mà bạn thread này hôm qua hỏi về ĐC đúng k ?
Thread nên tập trung vào cái gì đó có thiết thực 1 tí đừng nên theo những thứ chỉ toàn lý thuyết, những khóa học trên mang 99% là lý thuyết và cơ bản cái này google cũng có cẩn gì phải học .
Còn Riêng về đa cấp thì cho next ngay và luôn nha :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week