THỰC SỰ LÀ RẤT CHÁN

nếu bạn sinh năm 98 thì mình khuyên thật nên bỏ các thể loại MMO đi,cố gắng học hành rồi học ở một trường nào đó với ngành liên quan đến kinh tế
có thời gian thì học thêm forex ,chứng khoán, đầu tư

những thứ mmo khác sẽ chả dẫn bạn đi đến đâu đâu,mà chỉ tốn thời gian thôi

đó là kinh nghiệm của mình,nếu mình có thể qua lại cái thời bằng tuổi bạn thì mình sẽ làm như thế

nếu thích forex bạn để lại email mình sẽ gửi cho bạn trọn bộ sách chương trình nổi tiếng tại Mĩ về đầu tư (FREE nhé)
[email protected]

tội nghiệp con pé, ko bít có xin được gì k mà mấy cụ cứ tua tua cả lên, quay lại đội của a chiến cạp chà đi :v

cứ "không biết", "có ngon không", "Khó quá", "e chịu thôi"... thì tết sang năm cũng chưa ổn đâu e :D. Chọn cái nào mình thích và xông pha thôi.
vâng, e đang bắt đầu học làm blog, tìm hiểu về seo là cái gì, kiếm lượt truy cập, bla bla
mong về một tương lai mới đẹp hơn;)

MMO có tỉ cách kiếm tiền đâu cứ phải quanh quần PTC vs Capcha ...
muốn giàu ... hoặc muốn tăng thu nhập thi tìm tòi học hỏi
chứ ko phải lên đây kêu ca..
Xin Hết

vâng, e đang bắt đầu học làm blog, tìm hiểu về seo là cái gì, kiếm lượt truy cập, bla bla
mong về một tương lai mới đẹp hơn;)

lượt truy cập nhiều rồi, và nội dung tự cảm thấy chất lượng rồi có thể pm a chỉ kiếm thêm 1 chút ;)

đã nhận được email của bác, bác cho e hỏi là cần bao nhiêu vốn để có thể bắt đầu chơi ạ:D

tùy bác mỗi người có một sự ngộ đạo riêng vì thế mức vốn là bao nhiêu thì tùy vào mỗi người

đối với tôi là 30$

một lời khuyên nữa là hãy kiếm một công việc khác làm lương không cần cao đủ sống là được rồi thì mới nên tham gia thị trường này

kiềm chế lòng tham ,không vay mượn tiền của người khác,sinh hoạt khoa học,nếu lỡ kiếm được nhiều tiền thì hãy nên biết quan tâm đến gia đình không nên chăm chăm kiếm tiền thôi không

bác có tài liệu về làm blog, html, seo gì không share e với

Add yahoo legialoc nhé. Hôm nào rãnh thì đào tạo cho. Đảm bảo thu nhập tối thiểu 10- 20$/ngày! Tạm thời thì đang bận lu bu vài thứ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week