Ask Thuê thầy dạy offer : 10$/day

2 tr / 1 ngày rồi mà còn ham offer hả thớt. bỏ ra nửa tháng đi em bày cho :)

Có gì mà không thức tế cậu? Không thực tế chổ nào?

Đệ tử mình kiếm 50$, mình không có kiếm 50$
ý mình là tốn time thế nào ấy, và mình chọn mốc thấp nhất là 50$/ngày như cậu nói ấy chứ k tính mốc cao như cậu lllm .:Dcó gì ae đọc cmt cũg thấy đc rõ tình hình off:)

ý mình là tốn time thế nào ấy, và mình chọn mốc thấp nhất là 50$/ngày như cậu nói ấy chứ k tính mốc cao như cậu lllm .:Dcó gì ae đọc cmt cũg thấy đc rõ tình hình off:)

newbie 50$ làm trong vòng 8 tiếng!

newbie 50$ làm trong vòng 8 tiếng!
wow 8h/ngày:eek: nếu mình nhớ k lầm thì thachthao hình như còn đi học thì phải (lúc mới vào 4rum có thấy hình bạn ấy trên web gì ấy ae leech về) v sao có đủ 8h/ngày ? :confused: v sau bao lâu sẽ đc 1h 20$ như TM thachthao v huynh?:oops:

Sư phụ của lòng em.... Sao hôm nọ sư phụ ra cái kế hoạch chạy 200 acc social để ngày thu về vài ngàn $, em cũng đã làm bản kế hoạch chi tiết cho sư phụ rồi mà sao sư phụ không triển khai :oops: https://mmo4me.com/threads/xin-file-imarco-choi-socialssap.215589/#post-4096946 giờ lại bỏ em bơ vơ thế này để đi kiếm sư phụ mới :(:(:(:( Không lẽ 1 ngày vài ngàn $ là quá ít hay sao :eek:

p/s

:D mình lấy 4.8k rẻ hơn ông này bao 1 ngay 101$ :rolleyes: cạnh tranh khóc liệt
Tôi lấy 4,9k$ ( Bao 100$/1day ) . Rẻ hơn 2 tên này luôn mà kiếm được nhiều hơn tên này luôn :D
trọn gói 5k$ (bao 50$/ngày) . Thánh kiếm 1 ngày 2 củ thì 5k$ chắc không phải là vấn đề đâu hé!
Trọn gói 2k$ - Kiếm 100$/ngày trong vòng 19 ngày ! Ai học pm nhé :D:D Giá rẻ bất ngờ :eek::eek: Đặc biệt khóa học không cần làm gì vẫn có tiền trong 19 ngày ! Còn lại là tùy ở bản thân các bạn:D:D

bác nào nhận cho mình theo chân với, tết đến nơi rồi mà vẫn thất cmn nghiệp X_X
Bạn muốn theo chân thớt thì phải kiếm được ít nhất 2 củ 1 ngày đã nhé. Mình ko có đủ điều kiện nên ko theo chân thớt được.:(

Mình tham gia tất cả các thể loại nhưng hok hiểu gì về offer.
Ngoài mấy cái app ở Android, change mac, proxy,sock, vpn,vps và dùng BS thì chả biết gì
Mong tìm đc 1 người thầy chỉ bảo mình.
Mình chỉ tò mò, nếu site nó scam cũng được!
pm mình chỉ ngày 10-15$

wow 8h/ngày:eek: nếu mình nhớ k lầm thì thachthao hình như còn đi học thì phải (lúc mới vào 4rum có thấy hình bạn ấy trên web gì ấy ae leech về) v sao có đủ 8h/ngày ? :confused: v sau bao lâu sẽ đc 1h 20$ như TM thachthao v huynh?:oops:
Mình làm ngày vài tiếng, nói chung hôm nhiều hôm ít, hôm rảnh thì tàng tàng hơn 60$/ ngày
Hôm nào bận quá thì 30~40$, làm duy trì acc thôi chứ ko có nhiều thời gian

Trọn gói 2k$ - Kiếm 100$/ngày trong vòng 19 ngày ! Ai học pm nhé :D:D Giá rẻ bất ngờ :eek::eek: Đặc biệt khóa học không cần làm gì vẫn có tiền trong 19 ngày ! Còn lại là tùy ở bản thân các bạn:D:D
Thím hời 100$ à :D

Mình làm ngày vài tiếng, nói chung hôm nhiều hôm ít, hôm rảnh thì tàng tàng hơn 60$/ ngày
mà cái vụ 5K$ mới dạy trọn gói có thật k v? nếu tính ra thì bạn với mod @legialoc đề ra giá cũg giống như lấy 5k$ đầu tư vào PV và 3-4 thág thì hồi vốn nhưg cái này ăn lâu dài đc.

Lúc nào ko có thời gian thì để mình làm phụ cho.:oops: Chấp nhận làm osin không công.:oops:

trọn gói 5k$ (bao 50$/ngày) . Thánh kiếm 1 ngày 2 củ thì 5k$ chắc không phải là vấn đề đâu hé!
ngoài 5k$ ra còn cân cái gì nữa khôg bác
để em pm nào :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week