ThuKem bán Payza rồi Dispute :((

Status
Not open for further replies.
thôi ko sao đâu em...cũng may chỉ bị âm tiền.anh bị mấy cái rồi,bỏ acc đó đi là xong,,,mấy acc khác em gửi đi nó chả sao đâu...thằng khốn đó có chờ kiếp sau cũng éo lấy lại dc cắc nào đâu...:m131:

biết vậy nhưng chơi trò mèo đó thì ko chấp nhận được...cầu cho nhà nó bị boom dội chết mẹ hết đi....đồ khốn

hôm nọ có cậu vạch mặt cậu ta là utlg thì không ai tin, tên này còn 1 nick vẫn spam trong forum là tham...nữa, anh coi chừng, nó sắp cắn anh đấy
là ta đó, ta và nó còn chửi nhau trên chatbox đến nỗi bị banned đó. các ông ko chịu cập nhật tin tức gì cả? chia buồn với dũng thôi.

utlg là thằng do.g nào thế. Sao hôm nay lại có thằng bảo mình là clone của nó mới sợ chứ :binhsua18:

hôm nọ có cậu vạch mặt cậu ta là utlg thì không ai tin, tên này còn 1 nick vẫn spam trong forum là tham...nữa, anh coi chừng, nó sắp cắn anh đấy

=)) thể loại này ko làm gì dc anh đâu...payza anh mua ko bao giờ để quá 2 ngày...dù có để thì cũng tẩu hết qua acc khác...nó có dis đằng trời cũng éo về đâu =))

vậy các mem dưới quyền ref capha... thù kem coi chừng à :binhsua27:

Nó là cái tên uytinlagi mà, mọi người cứ tin tưởng nó, tên đó toàn đi phá chuyển của người khác.

chảnh giác cho anh em...nếu thấy nick lạ bán pz thì đừng ham vài xu re hơn mà a đầu vào mua...cứ người uy tín mà phan.

*************** ĐỒ CẶN BẢ CỦA XÃ HỘI********************

chung quy là cái nghiệp ex thì nó cũng phải gắn liền với những cái tai nạn kiểu này thôi ko tránh được :) có bác nào còn đi kêu ex ăn lãi dày lãi mỏng thì vào đây mà chém này :D ngày xưa bán cho bác lee hơn 100$ , để xem giao dịch còn hạn ko ta cũng Dis....:binhsua139:
xin chia buồn cùng bác :D

hum bữa có ai cảnh báo nó là UTLG :binhsua18: ,vậy chắc đúng nó rồi.
hỏi ngu tí...UTLG là cái đệch gì thế :m190:

nó là cái tên uytinlagi mà, mọi người cứ tin tưởng nó, tên đó toàn đi phá chuyển của người khác.

không biết khi sinh nó ra mẹ nó co cho no bú dung dịch shit không mà nó khốn nạn vậy

17.8 có hơn có vài chục nghìn, để bh mât 3tr cơ ^^

mình còn biết 1 bạn tâm sự là đã dis pz của ông nktrung j j ý rùi
;)
Đồng ý với bác này. Chung tay góp sức giữ giá PZ nào!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week