ThuKem bán Payza rồi Dispute :((

Status
Not open for further replies.
sao donate mà nó dis dc hay thế. Chỉ với bác ơi. Thằng zeek nó scam mình 1k làm sao dis đây

ông lee có mất xu nào đâu mà mở topic. cái acc pz thì reg lại cái khác thôi. Xem ra cách này hay nè.
Anh e thấy sao, send PZ cho 1 acc khác, roj mở trah chấp, bắt thằng PZ bồi thường

-$166.78 và chuyển vào ác bị âm 1.85$ => -164.93 => Sau khi nó đóng DIS thì ác =1.85$

- - - Updated - - -

ông lee có mất xu nào đâu mà mở topic. cái acc pz thì reg lại cái khác thôi. Xem ra cách này hay nè.
Anh e thấy sao, send PZ cho 1 acc khác, roj mở trah chấp, bắt thằng PZ bồi thường
làm tự sướng hả :m190:

-$166.78 và chuyển vào ác bị âm 1.85$ => -164.93 => Sau khi nó đóng DIS thì ác =1.85$

- - - Updated - - -

làm tự sướng hả :m190:
chuyển acc khác mà vẫn chết hay sao.
Nhớ ngày xưa thằng zeek nó dis thì chỉ bị âm, ném acc đi là xong mà, còn tiền kia thì PZ nó bỏ túi nó ra đền

tưởng đi t pút pz mà dễ à =))
Có mánh thì mới dễ thành công >70%, còn cứ dispute bừa thì cũng chẳng có kết quả gì đâu =))
Cuối tháng này có proof cho các bác xem =))

chuyển acc khác mà vẫn chết hay sao.
Nhớ ngày xưa thằng zeek nó dis thì chỉ bị âm, ném acc đi là xong mà, còn tiền kia thì PZ nó bỏ túi nó ra đền
Thử nghiệm xem sao :m190: được ới câu :m190: cẩn thận share nát đấy :m131:

- - - Updated - - -

tưởng đi t pút pz mà dễ à =))
Có mánh thì mới dễ thành công >70%, còn cứ dispute bừa thì cũng chẳng có kết quả gì đâu =))
Cuối tháng này có proof cho các bác xem =))
Đây chính là chú Uytinlagi cũng là Thukem :m030:

Thử nghiệm xem sao :m190: được ới câu :m190: cẩn thận share nát đấy :m131:

cái dợt nó paid 2 lần, thì PZ lanh chanh dis dùm nó, nhưng tiền đã tẩu đi nơi khác, nen nó buộc phải âm tiền acc, và phải bỏ tiền túi trả cho Zeek để khỏi mất khách, ai dè thằng zeek nó die, chắc PZ cũng khó khăn vì lần đó đi tong của vài trieu USD là ít.

cái dợt nó paid 2 lần, thì PZ lanh chanh dis dùm nó, nhưng tiền đã tẩu đi nơi khác, nen nó buộc phải âm tiền acc, và phải bỏ tiền túi trả cho Zeek để khỏi mất khách, ai dè thằng zeek nó die, chắc PZ cũng khó khăn vì lần đó đi tong của vài trieu USD là ít.

bác suy đoán đâu ra thế, thằng pz nó đưa sổ sách cho bác xem ah :)):binhsua47:

tau dạy nó dispute mà :D mà nó ngu dạy dispute để nó tự sướng chứ đi dispute pro thì ăn đc shit =)) =))

- - - Updated - - -

Thông báo nhé: Có 1 mánh lới trong dispute pz nó liên quan đến lịch sử giao dịch và ip chứ ko liên quan đến lí do dispute
VD: có 3 TK A B C , sau khi dùng mánh lới
A chuyển tiền sang B, B chuyển tiền sang C
A dispute B
Nếu thành công (>70%) thì C giữ tiền nguyên và A cũng nhận đc đủ tiền refun, B bị - tiền(PZ chịu lỗ)
Còn nếu thất bại. C vẫn giữ tiền. A , B ko có xu nào =))
Mà tau test 3 lần mới thành công 2, đang test tiếp :( :(
Cứ bảo sao pz khó rút với lại mất giá. Nguyên nhân chính là đây :D

tau dạy nó dispute mà :D mà nó ngu dạy dispute để nó tự sướng chứ đi dispute pro thì ăn đc shit =)) =))

- - - Updated - - -

Thông báo nhé: Có 1 mánh lới trong dispute pz nó liên quan đến lịch sử giao dịch và ip chứ ko liên quan đến lí do dispute
VD: có 3 TK A B C , sau khi dùng mánh lới
A chuyển tiền sang B, B chuyển tiền sang C
A dispute B
Nếu thành công (>70%) thì C giữ tiền nguyên và A cũng nhận đc đủ tiền refun, B bị - tiền(PZ chịu lỗ)
Còn nếu thất bại. C vẫn giữ tiền. A , B ko có xu nào =))
Mà tau test 3 lần mới thành công 2, đang test tiếp :( :(

ngon thế, thế này thì PZ nó sập roj. ăn tiền cả 2 ben, ng mua PZ và thằng PZ.
Giàu to roj nhé bác. Sell 5k PZ roj dis. Mỗi tháng làm 2 phát là dủ xài.
thằng zeek nó đã thành công roj, thì các bác cứ theo chân a zeek mà làm.

Cứ bảo sao pz khó rút với lại mất giá. Nguyên nhân chính là đây :D
pz khó rút thì đúng vì nguồn tiền nó lằng nhằng nên ko dám rút về :D Còn mất giá thì là do các bác mua ép giá làm giá giảm thôi. Mang vất vào site invest rửa tiền là ok thôi ^^.
Cái này cũng là học từ 1 người thôi, chứ có phải tự nghĩ ra đâu mà nó nói úp mở vài chỗ nên phải tự test :((

- - - Updated - - -

ngon thế, thế này thì PZ nó sập roj. ăn tiền cả 2 ben, ng mua PZ và thằng PZ.
Giàu to roj nhé bác. Sell 5k PZ roj dis. Mỗi tháng làm 2 phát là dủ xài.
dễ lắm =)) bác dispute thử đi xem có ăn đc cái nào ko mà dễ =))
Để test, cuối tháng có kết quả thành công sẽ pub proof lên :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week