SCAM thunderprofix - thunderprofix.com

Status
Not open for further replies.
Hi, hi, khi sự thể đã nấu thành cơm rồi, thì các pro mới vào phán này, phán nọ, phân tích này, phân tích kia, lúc nó mới ra có ai vào nói gì đâu. Toàn kiểu vuốt đuôi, người ta chết hêt rồi thì mới vào phân tích và chia buồn thì còn làm được cái gì nữa.

câu này hình như bạn ám chỉ tay to nào đó trong 4rum này thì pải :)))

câu này hình như bạn ám chỉ tay to nào đó trong 4rum này thì pải :)))

hihi, cậu hiểu lầm rồi, tớ chẳng ám chỉ ai cả, rắc rối giữa tớ với zoom còn chưa đủ hay sao mà còn tính gây gổ với người khác. Tớ chỉ hy vọng mọi người chơi hyip hãy thông cảm cho những người tạo topic thôi. Họ chẳng liên quan gì đến site cả nên không thể đổ lỗi cho họ được!!!!!!!!!!!

hihi, cậu hiểu lầm rồi, tớ chẳng ám chỉ ai cả, rắc rối giữa tớ với zoom còn chưa đủ hay sao mà còn tính gây gổ với người khác. Tớ chỉ hy vọng mọi người chơi hyip hãy thông cảm cho những người tạo topic thôi. Họ chẳng liên quan gì đến site cả nên không thể đổ lỗi cho họ được!!!!!!!!!!!

sao lại có zoom ở đây?

Cậu đọc kỹ câu nói của tớ chưa?

Mà thôi, tớ cũng chẳng có thời gian mà nói chuyện với cậu nữa, nếu cậu muốn nói gì thì cứ thêm nick bên dưới của tớ, đôi co làm gì mất lòng nhau!!!!!!!!

Mình dừng ở đây!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Có bảo hiểm k anh mod,có bH cho em 1 vé nha
Hiện tại bên mình chỉ trả RCB cho các site,không bao giờ có bảo hiểm cho hyip.
dự là mai sẽ có comment
"mod locvinhsu vào pay cho mem Việt Nam đi ! làm thế thất đức lắm"
Bên mình chỉ GT site lên,cũng đã xem trc thông tin hosting này nọ, con không ai mà chắc chắn về một site hyip đưa ra đc,mình không ép hay kêu gọi hay nói site tốt ,nên đầu tư hay không vì mình biết có vô vàn lý do để một site hyip có thể scam và mình cũng nói trc rằng all hyip là scam vào một ngày nào đó trong tương lai,không có site sống mãi mãi. Ai có tự tin thì theo,không tự tin thì không theo nha.

Hi, hi, swift khi sự thể đã nấu thành cơm rồi, thì các pro mới vào phán này, phán nọ, phân tích này, phân tích kia, lúc nó mới ra có ai vào nói gì đâu. Toàn kiểu vuốt đuôi, người ta chết hêt rồi thì mới vào phân tích và chia buồn thì còn làm được cái gì nữa.

Còn về vấn đề người tạo topic, không thể đổ lỗi cho người ta được, topic chỉ mang tính chất giới thiệu, chẳng ai bảo ai là phải chơi cả, tiền trong túi mọi người, mọi người tự quyết định, ăn thì hưởng, mất thì chịu, trách được ai!!!!!!!!!!!

Bác này nói chuẩn giám chơi giám chịu thôi. Theo phát nào

Dear mmovn86 (mmovn86)
We have successfully received your deposit $10.00 Perfectmoney to 130% After 1 day.
Your Account: U199xxx
Batch: 3182xxxx
Compound: 0%.
:rolleyes:

tốt nhất là mấy bác monitor chọn mấy site ngon xíu mà post để khỏi mang tiếng này nọ, đương nhiên monitor thì khả năng biết cái ngon dỡ hơn mem rồi, post site nguy cơ cao chả khác nào tự bôi xấu mình, lần sau post site ai mà dám theo nữa.

chúc mọi người dep site này thượng lộ bình an :D

Tiền của mình, chơi không suy nghĩ mất thì đổ tại người lập topic. Người lập topic bắt các bạn phải chơi à mà các bạn đổ tại người ta, không biết chơi mất thì chấp nhận đi. Không muốn bị scam chỉ muốn được lãi thì bỏ tiền học phí ra.

Tiền của mình, chơi không suy nghĩ mất thì đổ tại người lập topic. Người lập topic bắt các bạn phải chơi à mà các bạn đổ tại người ta, không biết chơi mất thì chấp nhận đi. Không muốn bị scam chỉ muốn được lãi thì bỏ tiền học phí ra.
đúng rồi ko muốn bị scam thì bỏ tiền học phí theo bác last nè tháng lãi 1300% đó :rolleyes:

tốt nhất là mấy bác monitor chọn mấy site ngon xíu mà post để khỏi mang tiếng này nọ, đương nhiên monitor thì khả năng biết cái ngon dỡ hơn mem rồi, post site nguy cơ cao chả khác nào tự bôi xấu mình, lần sau post site ai mà dám theo nữa.

có $ thì add hết

đúng!!
bỏ $ ra mà ăn 1300% lãi =p~

bác nói thế củng không đúng 1 phần rồi ! nhiều khi đã nhận tiền của admin thì phải poster cho người ta thôi ! như tớ thấy site nãy bọn all-hyips.info gì đó củng có post mà ! fast scam thì nó tự bôi xấu nó chăng =.=

vắng mợ thì chợ vẫn đông

=)))
nói ý kiến của mình chứ chả đụng tới ai đâu ak, haivl. đọc kỹ chút đi. đấy là góp ý để cho mấy bác đấy khỏi ăn rủa, còn ngu chơi thì chịu trách ai,
bác nói thế củng không đúng 1 phần rồi ! nhiều khi đã nhận tiền của admin thì phải poster cho người ta thôi ! như tớ thấy site nãy bọn all-hyips.info gì đó củng có post mà ! fast scam thì nó tự bôi xấu nó chăng =.=
ờ, thì đương nhiên là phải làm rồi, k làm lấy gì ăn. mình thấy newbie dạo trước chửi anh xetang gê lắm, nói toàn post site scam, rùi vào phán anh ấy này nọ, nên mình thấy đừng post cho nó khỏe, còn all-hyips.info post 1 site fastcam thì newbie cũng có suy nghĩ như trên mình nói thôi, còn pro thì mình k dám nói, đương nhiên biết cái nào xấu cái nào tốt rồi, ai cũng pro hết thì lấy ai thua, lấy đâu ra lãi cho pro đâu.

Last edited:
bác nào đã dep thì cứ chờ thui....site vẫn chưa chạy hết thì phải
còn bác nào thấy site gì đó thì k theo cũng k ai ép.....hyip mà.....giờ chưa gì mà ngồi phán này nọ cho anh em đã dep và chuẩn bị dep hay gì lo lắng nữa
tiền ai thì người đấy chơi thôi :D

Đọc đang cao trào, và ủng hộ hết mình, đến cái đoạn chữ xanh, tụt cả cảm xúc. PR trá hình :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week