Thuốc nào trị bệnh trĩ hiệu quả?

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Tình hình là rất tình hình, do ngồi nhiều, đặc biệt là ngồi máy tính nên mấy hôm nay bị trĩ rồi @@ Ass nó cứ rát rát, đau đau, khó khó chịu chịu, chẳng ngồi thoải mái nữa, ăn k ngon luôn :(, lên mạng tìm thì k biết cái nào hiệu quả, toàn tự PR, nên mình cần sự góp ý của các bạn đã dùng rồi, Mình cảm ơn :( Đau ass quá :(

đau ass

Lên cho cao nhân bị trĩ

:D ngồi than ! giống như thịt xông khói vậy đó bạn :p or lấy lá diếp cá hấp diêm :3 giống như hấp bánh bao vậy ý bạn :oops:

:oops::oops::oops:

:D ngồi than ! giống như thịt xông khói vậy đó bạn :p or lấy lá diếp cá hấp diêm :3 giống như hấp bánh bao vậy ý bạn :oops:
Sao lại xông = than nhỉ? mình thấy người ta toàn xông = lá thôi @@

thông cho nó rộng ra là hết.

Mình từng bị trĩ rồi nè cậu

Trĩ nội lẫn trĩ ngoại luôn, mỗi lần thót đít lại là đau trời ơi đất hỡi luôn

Gia đình quyết định đưa đi phẫu thuật, phẫu thuật xong thì nằm viện 1 tuần để hồi phục, tất nhiên vẫn chưa hồi phục hoàn toàn

Sau đó thì xuất viện, mỗi lần đi cầu là đau lắm, ráng chịu đựng thôi chớ sau giờ

Khoảng thời gian hồi phục dần thì mình uống nhiều nước, ăn rau vs hoa quả (đặc biệt là rau diếp cá với rau lang), không ăn khoai lang, xôi hay khoai mì (vết thương sẽ lâu lành) với rau muống (để lại sẹo đó) ^^

Vãi cả thăng trĩ @@
Ô, thật mà , dùng rất hiệu quả nhé, 140k / hộp / 5 vỉ . Dùng hết 1 hộp là trơn tru đít luôn :3

Mình từng bị trĩ rồi nè cậu

Trĩ nội lẫn trĩ ngoại luôn, mỗi lần thót đít lại là đau trời ơi đất hỡi luôn

Gia đình quyết định đưa đi phẫu thuật, phẫu thuật xong thì nằm viện 1 tuần để hồi phục, tất nhiên vẫn chưa hồi phục hoàn toàn

Sau đó thì xuất viện, mỗi lần đi cầu là đau lắm, ráng chịu đựng thôi chớ sau giờ

Khoảng thời gian hồi phục dần thì mình uống nhiều nước, ăn rau vs hoa quả (đặc biệt là rau diếp cá với rau lang), không ăn khoai lang, xôi hay khoai mì (vết thương sẽ lâu lành) với rau muống (để lại sẹo đó) ^^
mình sợ mỗ lắm, đây lại còn mổ ass @@

Đưa 2 củ đây chữa hết trĩ cho ( bảo hành 10 năm với đk hạn chế nhậu nhẹt) :D:D:D

mình sợ mỗ lắm, đây lại còn mổ ass @@
năm lớp 11 mình bị 1 lần, giấu gia đình, tự điều trị theo trên mạng (ăn táo với ngâm nước ấm), 2 tuần là khỏi

Sau 2 năm, hết năm nhất đại học mình bị lại, lần này nặng hơn => bắt buộc phải phẫu thuật

Mình cũng có thích chịu đau đâu, mà do không phẫu thuật trước đó nên bệnh tình càng nặng thêm nên phải mổ, may mà hồi đó chịu mổ, giờ thì thoải mái rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week