• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Thuốc trị mụn- Thuốc đông y gia truyền nhé

Status
Not open for further replies.
đây là thuốc
Bắt đầu dùng, hi vọng là gặp thầy gặp thuốc :D Nếu hiệu quả sẽ up hình trước và sau khi dùng để so sánh

Đây là thuốc nghệ ở ngoài tiệm thuốc bán đầy.chuyên trị mụn,vết thâm,... giá của em nó hình như hơn 10k thì phải đợt trước má mua cho mình 5-6 lọ liền.còn gói ở bên k biết nhưng cái giá 150k thì có hơi cướp tiền rùi :rolleyes: theo ước tính thì 2 loại này nguyên giá dưới 50k!

đây là thuốc

Đây là thuốc nghệ ở ngoài tiệm thuốc bán đầy.chuyên trị mụn,vết thâm,... giá của em nó hình như hơn 10k thì phải đợt trước má mua cho mình 5-6 lọ liền.còn gói ở bên k biết nhưng cái giá 150k thì có hơi cướp tiền rùi :rolleyes: theo ước tính thì 2 loại này nguyên giá dưới 50k!
bạn nhầm rồi đây là thuốc bôi giá 50k
chứ còn thuốc uống mới 150k chứ
hừm....:mad: đọc kỹ đi rồi hẵng nói

bạn đừng có nói cái giọng đó nhé thuốc k phải chuyện đùa đâu
Mình nói chẳng có gì sai cả, bạn quảng cáo thuốc trị mụn nhưng khi có người hỏi về vấn đề khác liên quan đến da liễu bạn đều nói chữa đc. Thế chẳng phải là thuốc tiên sao :))

Mình nói chẳng có gì sai cả, bạn quảng cáo thuốc trị mụn nhưng khi có người hỏi về vấn đề khác liên quan đến da liễu bạn đều nói chữa đc. Thế chẳng phải là thuốc tiên sao :))
xin thưa với bạn rằng đây là thuốc trị mụn nhưng có nhiều công dụng được chưa chấm hết vấn đề này nhé

cái lọ kia mà 50k. =.= bịp nhau à
ra tiệm có 10k thui cha
50k là 2 cái gói thuốc kia mà bạn (giá bao gồm phí vận chuyển luôn rồi nhé)
còn cái lọ kem nghệ phải tự mua thêm vì trong hướng dẫn sử dụng thuốc có ghi là trộn thuốc bôi với kem nghệ. bạn không đọc hả???

cái lọ kia mà 50k. =.= bịp nhau à
ra tiệm có 10k thui cha

Cái lọ kem nghệ thái dương mua thêm 10k, 50k 1 gói thuốc trong có 2 gói nhỏ.

Mà chủ thớt cho hỏi bôi xong gói 1 thì gói 2 bôi đè lên hay rửa lớp bôi của gói 1 lên xong mới bôi gói 2 ? Hôm qua muộn mới bôi, xài phát 2 lớp luôn :D

Thuốc cũng thơm, pha + trộn với kem nghệ xoa xoa cũng thấy sướng sướng, sáng dậy sờ mặt cũng thấy mịn mịn hơn tí :D

Đang làm chuột bạch cho ae nhé, chủ thớt bán hàng cũng nhiệt tình, địa chỉ rõ ràng, ae nào ko ủng hộ thì cũng đừng có ném đá người ta

chỉ cần 1 vài ng uy tín kêu dùng đc thì mình cũng mua. Chỉ sợ thuốc ko có tác dụng thôi

đang chờ phản hồi của người sử dụng..................

ồ sr kô đọc rõ :-?
mình hay dùng cái kem bôi kia dùng cho mụn và thâm sẹo :D thấy ok
kô biết thuốc của bạn có trắng đc kô nhỉ :-??

mình cũng đang hóng feeback. tốt là mua liền, chữa mấy cái vết thâm, tàn tích của mụn để lại (khéo còn mua để kinh doanh nữa :D)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week