• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Thuốc trị mụn- Thuốc đông y gia truyền nhé

Status
Not open for further replies.
Tình hình thấy cũng khá nhiều bạn mua rồi ... mà sao mãi vẫn ko lên cho anh em bjk hiệu quả của thuốc thế nào là sao nhở @@!
hóng

thuốc đâu phải thuốc tiên, để các chuột bạch đi trước dùng vài tuần xem có kết quả rõ ràng không rồi mình sẽ ủng hộ ;))

Bạn nào up ảnh trc và sau khi sử dụng ý

Này thì trước khi sử dụng, mới dùng được hôm nay là lần thứ 3 trong 4 ngày, dùng 2 ngày đầu liên tục, hôm qua lại đi nhậu nhẹt, rượu +"đớ" trắng cả đêm, hôm nay mới bôi buổi thứ 3, còn chưa hết 1 gói :))) nói chung là sau 2 hôm đầu xài thấy mặt mịn hẳn ra đó, còn tại hôm qua mình xõa qua nên hnay lại hơi sần sùi + thời gian dùng thử còn chưa đến 1 tuần nên mình chưa up ảnh sau khi sử dụng lên chứ mình tin thuốc này dùng lâu dài rất là ok đấy, rẻ + có hiệu quả, bôi cũng đơn giản, thuốc thơm thơm bôi lên ngửi cũng sướng cả mũi :))

Hê hê , mặt mụn đã lâu nên rỗ lỗ chỗ cmnr, ảnh được xếp vào loại kinh dị, bác nào yếu tim ko nên xem nhé :))

Này thì trước khi sử dụng, mới dùng được hôm nay là lần thứ 3 trong 4 ngày, dùng 2 ngày đầu liên tục, hôm qua lại đi nhậu nhẹt, rượu +"đớ" trắng cả đêm, hôm nay mới bôi buổi thứ 3, còn chưa hết 1 gói :))) nói chung là sau 2 hôm đầu xài thấy mặt mịn hẳn ra đó, còn tại hôm qua mình xõa qua nên hnay lại hơi sần sùi + thời gian dùng thử còn chưa đến 1 tuần nên mình chưa up ảnh sau khi sử dụng lên chứ mình tin thuốc này dùng lâu dài rất là ok đấy, rẻ + có hiệu quả, bôi cũng đơn giản, thuốc thơm thơm bôi lên ngửi cũng sướng cả mũi :))

Hê hê , mặt mụn đã lâu nên rỗ lỗ chỗ cmnr, ảnh được xếp vào loại kinh dị, bác nào yếu tim ko nên xem nhé :))

thế là thuốc của mình đã có hiệu quả sướng thật :cool:
và từ đây đã có poof hô hô :D không sợ ném đá vì mình đã có giáp :p

mà bạn dùng thuốc của mình thì dùng thường xuyên mới có hiệu quả tốt nhất nhé không lại bảo thuốc mình k công dụng :oops:
ak quên dùng thuốc của mình thì đừng dùng thuốc trị mụn # nhé:confused: vì sẽ k có tác dụng đâu nhé;)

o_O :confused: :oops: :mad: :cool: :p

đã có người sd sản phẩm và có phản hồi tích cực nào còn chần chờ gì nữa hãy mua ngay thuốc trị mụn của mình để có 1 không mặt thật hồng hào đi chơi với người yêu :D:D:D:p:p

Up cho các bạn nào chưa bjk ... nhìn 2 tấm poof mà mình ớn da gà quá ... đúng là ko dành cho ng` yếu trym =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week