Other Thưởng 3$ LR (liên quan đến game Avatar teamobi)

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009

>> Đọc tiếp nếu bạn có chơi wa game này.

Hiện mình cần tìm nguồn bán xu X10 mà kiếm khó quá.
Chỉ có nguồn X7 à.

Bạn nào cung cấp cho mình được nguồn X10 thì trả công bạn ngay 3LR.

LƯU Ý: mình bị lừa 3 lần rồi, mất 3 cái card 50k viettel, nên giờ mình cần nguồn bán xu UY TÍN thật sự!!!(Bạn có kinh nghiệm wa). Chứ đừng đưa mình nguồn chưa verify nha.

Ai úp dùm được cái Thanks.

Game này đứa bạn mình hay chơi, còn mình không biết chơi. Cũng nghe nói nếu được nhiều xu thì có thể bán
Vào up hộ thôi :)

Mình có chơi hồi trước, Game chơi dtdd

Game này mới nghe lần đầu. Giao diện cũng dễ thương ghê! :D

hiện tại các bản hack mod của game này khá nhiều. tuy nhiên uy tín chỉ có của quyetdaik tv dvpda thôi. bạn có thể vào quyetdaik.org để tải các bản bug hack. các tv bán xu cũng là log nhiều acc và bug mà có thôi
thân có thôi
thân

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

ps thêm. dùng nhiều acc mà bug (dùng kemulator) rồi đánh bài chuyển vào acc chính. mình ko chơi game này nhưng là bạn quyetdaik

up hộ .. :binhsua41: game này lấy ở đâu ấy nhỉ?

hiện tại các bản hack mod của game này khá nhiều. tuy nhiên uy tín chỉ có của quyetdaik tv dvpda thôi. bạn có thể vào quyetdaik.org để tải các bản bug hack. các tv bán xu cũng là log nhiều acc và bug mà có thôi
ps thêm. dùng nhiều acc mà bug (dùng kemulator) rồi đánh bài chuyển vào acc chính. mình ko chơi game này nhưng là bạn quyetdaik
"Dùng nhiều acc mà bug" <~~ Là sao cậu, bug nghĩa là gì? Cày xu à? Nếu cày thì mỗi con được khoảng 500xu mỗi ngày. Cày mấy chục con sao chịu thấu x_x
YeahIWin chới cái đó nữa àh ,vào đó kua gái dễ lắm đó :))
:))

up phát nào....

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

Ai bit cách cày xu không nhi~??
Cày rồi bán lại mình đi, mình mua X10

Còn nhưng x8 thoai, xúc ko ku?ta giao dịch gần chục lần với nó roài, lúc đầu là x10 nhưng dần dần lạm fát nên nó chỉ dám bán x8

---------- Post added at 04:51 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

À đúng rùi chờ chút ta đi tìm thằng bạn xem nó kòn bán x10 nữa ko. Mà kái trò này ghét nhất là công viên, toàn hun hít rùi lô đề

bạn cần mua số lượng bao nhiêu ? để mình hỏi
Mỗi lần ít nhất 100K, mua đều đặn về sau..

Còn nhưng x8 thoai, xúc ko ku?ta giao dịch gần chục lần với nó roài, lúc đầu là x10 nhưng dần dần lạm fát nên nó chỉ dám bán x8

---------- Post added at 04:51 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

À đúng rùi chờ chút ta đi tìm thằng bạn xem nó kòn bán x10 nữa ko. Mà kái trò này ghét nhất là công viên, toàn hun hít rùi lô đề
Ok, chờ tin pác nha.

Gặp được 2 pác mừng wa, hi vọng có tin tôt! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week