Other Thưởng 3$ LR (liên quan đến game Avatar teamobi)

hix thấy bạn giàu . chơi sang quá.

bug đâu có gì khó. reg 10 acc tea mất 5k.

down kemulator về để chơi trên pc. down các bản mod speed (trồng cây 5 10 p thu hoạch) auto câu cá của quyet về (cá cắn câu giật ko trượt phát nào) cắm 10acc. có vps thì làm vài trăm cái. xong. 1ngày 1 tiếng chắc cũng đủ 10 triệu xu.

ko chơi nên con số có khi ko dc chính xác. nhưng kái kiểu cày xu này là thật hoàn toàn. th em mình nó ngu dại cày chay ko buck hack mà 1 ngày còn được trăm k xu.

Last edited by a moderator:
hix thấy bạn giàu . chơi sang quá.

bug đâu có gì khó. reg 10 acc tea mất 5k.

down kemulator về để chơi trên pc. down các bản mod speed (trồng cây 5 10 p thu hoạch) auto câu cá của quyet về (cá cắn câu giật ko trượt phát nào) cắm 10acc. có vps thì làm vài trăm cái. xong. 1ngày 1 tiếng chắc cũng đủ 10 triệu xu.

ko chơi nên con số có khi ko dc chính xác. nhưng kái kiểu cày xu này là thật hoàn toàn. th em mình nó ngu dại cày chay ko buck hack mà 1 ngày còn được trăm k xu.

Nông trại: cho dù bạn có thu hoạch được bao nhiêu thì mỗi ngày cũng chuyển lên tk chính được có 10.000xu
Câu cá: đúng là câu phát nào trúng phát đó, nhưng phải đợi gần 15' mới hết mồi câu và đi bán cá, sau đó phải mua mồi tiếp. Mỗi 15' bạn phải thao tác 1 lần, chứ đâu thể cắm máy luôn được. Nếu nó tự động bán, tự động mua mồi luôn thì mới ghê :D

Tui nói đúng ko nhỉ?

@clickdiku: h@ck nông trại tui chẳng ham, vì tiền ở nông trại nằm chết ở đó lun, mỗi ngày chuyển lên tk chính được có 10.000xu à. Nản =.=

---------- Post added at 01:09 PM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

@clickdiku: pác ơi, hàng về chưa?? :(

---------- Post added at 02:31 PM ---------- Previous post was at 01:09 PM ----------

up cái lào.......

Hàng giảm kòn x9 òy, tại lắm đứa mua wá +.+ khi nào vietel km nó mới bán x10
bạn kố đợi đến lúk vietel km nhé

Hàng giảm kòn x9 òy, tại lắm đứa mua wá +.+ khi nào vietel km nó mới bán x10
bạn kố đợi đến lúk vietel km nhé
Nay Mobi khuyến mãi nè, ko đc hả pác.

Vậy thôi x9, xúc đại luôn. Lẹ đi pác, send xu giúp em.

up cho đêm khuya

---------- Post added 08-31-2011 at 01:04 AM ---------- Previous post was 08-30-2011 at 11:09 PM ----------

up lào.......

Ặc lúc đấy chắc tớ lăn quay đer ra ngủ roài, mai học sớm vào buổi sáng mà :D
gì mà gấp ghê vậy

ok, giao dịch thôi pác.
Let's go!!

---------- Post added 09-02-2011 at 12:22 AM ---------- Previous post was 09-01-2011 at 11:18 PM ----------

ặc ông đâu rồi clickdiku

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,685
Latest member
xinhzai12hn30

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week