Other [Thuyloi53]longtermpayments-site đầu tư uy tín

thuyloi53

Banned
Reactions
1,409
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
longtermpayments là site đầu tư mới 1 trong 3 chuơng trình uy tín của greatprogramsonline.
Trang web có cả forum cập nhật thông tin nên anh em có thể yên tâm :m121:

Có 3 kế hoạch cho anh em lựa chọn:
Kế hoạch 1:
1. Kiếm 4% mỗi ngày cho 100 ngày
2. Mua tối thiểu 1 share, tối đa 10 share

Kế hoạch 2:
1. Kiếm 5% mỗi ngày cho 150 ngày
2. Mua tối thiểu 11 share, tối đa 20 share

Kế hoạch 3:
1. Kiếm 6% mỗi ngày cho 200 ngày
2. Mua tối thiểu 21 share, tối đa 200 share

Sơ qua về longtermpayments.com
1. Min Dep: $20 (1 share)
2. Min Pay: $20
3. Payout: PZ , LR , PM , STP no fee
4. Tái đầu tư bắt buộc 30% trên số tiền lãi rút mỗi lần và được mua thêm share để tiếp tục hưởng lãi.
5. Ref 10%
Domain khá ổn định :
Created:2012-04-24
Expires: 2022-04-24( đến năm 2022 mới hết hạn nhá ;))
Backorder Now Updated:2012-06-09
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

Last edited by a moderator:

mày để em nó quăng tiền vào và chơi nào biết đâu đc nhiều thì sao ? mới chưa nói đc cái gì cả mà , chơi đi ăn đc hay ko là do thằng Admin nó có bựa ko =))
hệ thống của nó gồm cả hai trang web đã chạy khá lâu rồi và trả tiền đều đặn cho mem,
thời gian sẽ nói lên tất cả các anh em ko phải xoắn :m131:

hệ thống của nó gồm cả hai trang web đã chạy khá lâu rồi và trả tiền đều đặn cho mem,
thời gian sẽ nói lên tất cả các anh em ko phải xoắn :m131:

cái này mà ngon thì cao thủ MMO đã thính như con ấy ấy , làm toppic mọc lên như nấm rồi , nhớ hồi ADC mới chạy thằng Cày Tiền Cưới Vợ là thằng oắt Rích chú chó thám tử ấy PR kiếp lắm nào là uy tín cực kỳ

a nói vậy ko phải là chê chú tuyển ref hay như thế nào đâu nhá , ko có ý xấu , mem nào có lòng tin + can đảm thì ngồi cùng thuyền với thằng thủy lợi may ,mắn vớ đc đống chân dài hơi mệt đấy :D , còn ko thì nắm tay nhau như TITANIC ấy

cái này mà ngon thì cao thủ MMO đã thính như con ấy ấy , làm toppic mọc lên như nấm rồi , nhớ hồi ADC mới chạy thằng Cày Tiền Cưới Vợ là thằng oắt Rích chú chó thám tử ấy PR kiếp lắm nào là uy tín cực kỳ

a nói vậy ko phải là chê chú tuyển ref hay như thế nào đâu nhá , ko có ý xấu , mem nào có lòng tin + can đảm thì ngồi cùng thuyền với thằng thủy lợi may ,mắn vớ đc đống chân dài hơi mệt đấy :D , còn ko thì nắm tay nhau như TITANIC ấy

thời gian sẽ trả lời tất cả ..... :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week