Thuyloi53 nick yahoo: quysyk53 vào trả lời tao.

Status
Not open for further replies.

nhatthaovn

Junior
Reactions
173
MR
0.003
Hôm trước tao có mua acc STP verify của mày với giá 40 LR. ngày 27/11/2012 tao có nhận từ site 147$ STP vào đó,và vào check ngon lành. hôm nay tao vào STP thì hóa ra cái STP đã bị mày cướp lại. STP Username: danien111 Email: [email protected] . sai lầm của tao là chủ quan chỉ change pass, mày bảo mày ko có câu hỏi bảo mật của gmail. tao đã change cả SĐT mà mày vẫn lấy lại được cả gmail.

Khôn hồn thì vào giải thích rõ.ko tao tìm đến tận trường mày. đừng có dở trò scam với tao.biết luật nhân quả chưa?

Tao cho mày thời gian 24h kể từ lúc này. mày không có hậu đâu.

mình mới dùng StP. nên ko biết cách. cứ để thế.hôm nay log vào để sell thì báo sai pass reset pass lại. log vào gmail thì mật khậu gmail cũng đã bị nó change.( mình đã change pass gmail mà nó vẫn lấy lại được.

thớt đang Waiting thì ăn nói bình tĩnh lại, :| mày tao thế ng ta ko scam cũng scam đấy vì thái độ của bạn

thớt đang Waiting thì ăn nói bình tĩnh lại, :| mày tao thế ng ta ko scam cũng scam đấy vì thái độ của bạn

bình tĩnh sao được bạn, nó đã có ý scam thì đảm bảo nó ko vào topic đâu, nó phắn rồi. report để anh em tránh xa nó thôi

bình tĩnh sao được bạn, nó đã có ý scam thì đảm bảo nó ko vào topic đâu, nó phắn rồi. report để anh em tránh xa nó thôi

đã waiting thì đợi, bạn dùng ngôn từ thế nói thật, nếu mình muốn trả nhưng khi đọc bài bạn xong mình cũng ko trả :| bạn đã Waiting thì phải xem lại cách nc ko thì thẳng vào reporf đi

sắp oánh nhau to,anh em chuẩn bị hàng, xuất phatttttttttttttttttttttpphhatt1tttttttttttttttttttttttt :m114:

nếu như nó còn học mình sẽ gọi điện lên phòng quản lý của trường,

bọn phòng công tác sinh viên của đại học bữa lắm bạn ạ gọi nó không nghe máy đâu đến tận nơi nói rõ tên lớp khóa + proff chứng minh thì may ra :binhsua04:

hix, thế mà không biết anh cần STP verify, trước mà mua của em thì không bao giờ phải lo. Em bán có 10 LR. Anh mà PM cách đây không lâu em còn có thể share miễn phí 1 acc cho anh nữa. Nhưng giờ thì không còn acc nào nữa. :binhsua15: anh biết em là ai chứ

nếu như nó còn học mình sẽ gọi điện lên phòng quản lý của trường,
ngoài phạm vi quản lí của nhà trường,chẳng ai giải quyết cho đâu!gọi tới nhà đòi ba mẹ nó đòi lại ít tiền chắc oke đó!

ngoài phạm vi quản lí của nhà trường,chẳng ai giải quyết cho đâu!gọi tới nhà đòi ba mẹ nó đòi lại ít tiền chắc oke đó!
lừa đảo mà đến trường đuổi học 100%.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week