tí mất 10m. hiện tượng gì đây nhỉ ?

up thêm ảnh. thằng scam ngu. nó xưng cậu tớ nên lộ :)) log vào LR rồi thế nào mà nhớ ra vào topic xem sai LR. nên xem lại :))

nói trắng ra là có 2 trường hợp

1. thread muốn vùi dập canawan nên tạo nick chat fake để đổ lỗi scam cho canawan

2. canawan trước khi đăng ký dịch vụ trung gian đã có suy nghĩ scam nên tạo vài nick fake , vừa nãy do fake mà pm nhầm nên trả lời 2 log chat giống nhau . Suy ra là canawan là scam

Mình là mình nghiêng về cái 2 vì thấy canawan có tật giật mình , đầu tiên là dưới chữ kí kiểu như là để có thể chối bỏ trách nhiệm nếu có scam fake yahoo . Tiếp đó là lập topic để thông báo nhằm đánh lạc hướng vì lỗi sơ đẳng vừa nãy.
(đây là ý kiến chủ quan của mình còn sự thật thì để các bạn có thẩm quyền xác mình)
có nhầm gì đâu cậu logchat từ hôm trước rồi mà. không phải canawan đâu. cách ăn nói nó lộ

up thêm ảnh. thằng scam ngu. nó xưng cậu tớ nên lộ :)) log vào LR rồi thế nào mà nhớ ra vào topic xem sai LR. nên xem lại :))

có log chat này cho thấy đúng là canawan vô tội và mình đã sai. Mình edit những comment trước nha :binhsua11:May quá ko mất 1 trung gian free :binhsua15:

khác 1 trời 1 vực thế mà cũng xém dính quả cam trời :binhsua16:

Do Yahoo 11 phiên bản mới, khi truy cập tính năng "Nhật ký trò chuyện" nó sẽ search các kết quả tương đối chứ không phải là tuyệt đối. Thế nên khi cậu F3 lại nick chat của ai đó nó tự động Search từ khóa là nick người đó với tùy chọn là: Tương Đối

Do Yahoo 11 phiên bản mới, khi truy cập tính năng "Nhật ký trò chuyện" nó sẽ search các kết quả tương đối chứ không phải là tuyệt đối. Thế nên khi cậu F3 lại nick chat của ai đó nó tự động Search từ khóa là nick người đó với tùy chọn là: Tương Đối

Cái F3 là cực kỳ chuẩn, không có chuyện tương đối đâu cậu à. Chỉ có cậu vào History sau đó search thì mới là hiện ra các từ khóa liên quan :)

Còn cái chuyện xưng hô thì khi scam phải làm cho khác khác có gì còn đổ tội chứ (không có ý nói canawan scam nha).

@Chủ topic: tin tưởng thì pm Y!M tớ dưới chữ ký cho tớ vào xem TeamViewer cái log chat phát là rõ ngay ;)

Thằng FAKE đặt nick là bank_exchange nhưng trong phần name (họ & tên) nó đặt banks_exchange do đó khi chat bác chủ thớt thấy hiển thị giống ông kia nhưng chịu nhìn lên đầu khung chat sẽ thấy rõ:binhsua72:

Còn tại sao log chat giống nhau thì dễ, nó đã từng làm ăn với bác trung gian rồi:binhsua85:nên biết nội dung bác trung gian hay PM & giả dạng:binhsua80:

Các bác thử check yahoo của admin Onlyc_minh với yahoo only_minh xem, cùng 1 log chat lun áh.... :m080:

Chuẩn :m021 , thế này là do lỗi yahoo rồi :)

Max

:m146: mới thử cái Yahoo vinhquang009 với cái vinhquangoo9 xong... :m146: cùng 1 log chat.... cái gì xảy ra đây !?

nick thì giả được log chát thì sao mà giả được.

Lỗi yahoo hay sao ấy, có mấy nick giông giống nhau nó lấy chung log chat gùi :m040: Lo quá

mình có chút ý kiến để tránh bị scam là khi add nick exchange nào, thì nên đổi tên của họ thành 1 tên nào đó theo ý của mình.Như vậy sau này sẽ khó bị nick lạ scam:binhsua83:.

mình có chút ý kiến để tránh bị scam là khi add nick exchange nào, thì nên đổi tên của họ thành 1 tên nào đó theo ý của mình.Như vậy sau này sẽ khó bị nick lạ scam:binhsua83:.

Cái này chính xác. Khi add nick xong các bạn click chuột phải chọn "Chi tiếc liên lạc" sử cái tên ở dòng trên cùng thành nick 4room là ok nhất. Xong save lưu lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week