Tiền nhiều để làm gì ! ...... đi mỹ tốt cho dân có thu nhập lớn từ crypto không !!!

Làm sao chỉ dẫn người có tiền cách làm được đây nà!
thì bài viết này dành cho người có thu nhập lớn từ crypto đó , trong này thiếu j người , mod là 1 ví dụ kìa

thì bài viết này dành cho người có thu nhập lớn từ crypto đó , trong này thiếu j người , mod là 1 ví dụ kìa
Khi Bạn có tiền người ta tự tìm đến bạn chào mới đi đây đó nhá, không cần phải hướng dẫn đâu nà!

giờ mà còn tư duy này thì chết rồi , người ta âm thầm đi tư bản để giãy chết sớm lên thiên đường đó , chứ ở VN sống mãi trong sự nghiệp của ai đó thì mệt lắm :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026: :ami_fat_cat_026:
À thế à? Thế hoá ra qua đó để được hưởng cái chế độ tuyệt vời của vị tổng thống này đấy à? Khịa khịa cl 🥴🥴🥴
Hay cái lão già lụm khụm nói chuyện vài tiếng mà nhầm hết lượt này đến lượt khác. 😩😩😩

Attachments

394.9 KB · Views: 36
À thế à? Thế hoá ra qua đó để được hưởng cái chế độ tuyệt vời của vị tổng thống này đấy à? Khịa khịa cl 🥴🥴🥴
Hay cái lão già lụm khụm nói chuyện vài tiếng mà nhầm hết lượt này đến lượt khác. 😩😩😩
lại cay cú rồi , đây chỉ là bài viết tham khảo thôi , ai muốn đi đâu thì đi

Khi Bạn có tiền người ta tự tìm đến bạn chào mới đi đây đó nhá, không cần phải hướng dẫn đâu nà!
người có tiền thật sự ko ai dại mà đi khoe ra đâu , nên cũng chả ai biết mà mời chào , đi khoe mình giàu chả khác gì rước hoạ vạo thân
"khôn cất trại dại cất nhà "

người có tiền thật sự ko ai dại mà đi khoe ra đâu , nên cũng chả ai biết mà mời chào , đi khoe mình giàu chả khác gì rước hoạ vạo thân
"khôn cất trại dại cất nhà "
Thôi tui dừng chứ mà nói nữa thì Ô lại lộ kiến thức MÀN HÌNH quá trời quá đất!

lại cay cú rồi , đây chỉ là bài viết tham khảo thôi , ai muốn đi đâu thì đi
Cay? 🥴🥴🥴
Mình đang dạy bạn biết cách suy nghĩ khi nói đấy. Mồm thì bảo ko nói đến vấn đề 2 nước, nhưng tay vẫn gõ ra những thứ dơ bẫn. Bớt ngáo đi.
Mình chỉ cho bạn thấy cái thứ ngồi ở đây, chê ở đây nhưng lại hóng về 1 nơi “tốt đẹp” vl kia nó như thế nào thôi. 😩😩😩

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,797
175,112
Latest member
justatea
Back
Top Bottom