Tutorial Tiền or Gift cards rất dễ và thực tế

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,456
MR
4.287
$1,683.22
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wise-23-35-paypal-vn-us-eu-usd-euro-gpb-aud-22-8-pipo-23-45-po-23-45-usdt-23-85-sell-usdt-24-1-all-bank.445589/|44.66|VIP2||5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các thím mmo4me, năm mới chúc các thím không bỏ lỡ cơ hội mới và luôn phát tài nhé

Mình giới thiệu với các thím một website offers cực great & cool cho bất cứ new member or pro vào kiếm tiền online hoặc đổi Gìft cards. Vì sao great & cool hãy đọc kỹ nội dung dưới đây và tham gia chương trình.
- Site liên kết với nhiều doanh nghiệp lớn đa ngành KS, DV, IT, Amazone, soft, game vv & vv, không liên kết quảng bá các site make money.
- Hoàn tất đăng ký được 10 Point, sau đó là những hướng dẫn chi tiết nhiệm vụ tới từng Tab.
- Cách kiếm Point cực kì đa dạng CPC, Video, Offers, refer, và các mục thưởng sự kiện, ngày lễ hoặc đạt mục tiêu nào đó trong tuần, tháng.
- Cách dùng Point đa dạng 100 point = 1$ Paypal ( 1-7 days) hoặc vào gift cards store đổi ra gift hàng trăm tập đoàn lớn trong đó có Amazone và Mobile.
- Có thanh công cụ Search để tìm offers mình muốn làm hoặc tìm loại gift cards muốn đổi.

Lưu ý : Chương trình này không được đang ký ở một số quốc gia mà mình ko biềt cụ thể lắm, nếu đăng ký lỗi các bạn fake IP bằng mọi cách chuyển vùng US hoặc EU

Còn chờ gì nữa vào đây trải nghiệm thực tế mà mình đã phân tích ở trên. Làm và tận hưởng nhé....!

Earn money and Make gift cards

Chú ý : Đăng ký được IP vùng nào thì suốt quá trình làm với nó duy trì IP đó cố định. Làm những offers trên android hoặc Apple các bạn cũng fake về vùng đó luôn nhé.

Update : Hiện nay có một số bạn chỉ sau vài phút đã kiếm được vài $, nhưng check out thì bị "A change has been detected regarding your IP address. Please make sure that you are not using a proxy/VPN or that some some of program/software isn't affecting your IP address.

If you still need assistance, please submit a Support Ticket." Các bạn dùng một IP cho 1 vùng, sử dụng những VPN , HMA, VPS, Proxy chất lượng fake toàn diện. Hoặc Bro nào có cách vượt an ninh thì chia sẻ anh em cùng kiếm tiền nhé.

Update 2: khi cash out nó đòi verify số điện thoại bản xứ cho lần đầu tiên những lần sau không hỏi. Mình lên vài diễn đàn quen một bạn uk giúp verify bằng sim rác. Cái gì cũng có cách trị. Nếu bạn nào muốn chiến site này (uy tín & dễ) mình mở dịch vụ verify bằng dt dùm ở UK có trả phí (để thằng em mua sim rác)

Last edited:
thử xem
Khỏi thử làm thật nghiêm túc đi, tớ cá là nó rất "nóng" đã có 392.682 Gift được phát ra chưa kể tới chuyển Paypal. Do hợp tác với các tập đoàn lớn gift thật tiền thật nên mình nghĩ các bạn Fake IP vùng nào thì nhớ dùng luôn vùng đó để làm nhiệm vụ

Last edited:
Trang này dễ làm, bố trí tab nhiệm vụ khá là khoa học dễ hiểu, đa dạng các kiếm point và phần thưởng nhưng mình ngại cái vụ VPN quá. Chưa thử chuyển Paypal không biết nó bảo mật dịch vụ cỡ nào nữa

ip Việt Nam đã vô danh sách bị bờ lốc kịt :)
Fake Dallas US đếch được tớ chuyển EU được :p

www.instagc.com - Access Denied
Error code 16

This request was blocked by the security rules

2015-02-16 06:09:13 UTC
  • Your IP116.101.103.252
  • |Proxy IP45.64.64.111(ID 10265)
  • Origin Server IPN/A
Incident ID: 265000210109140367-836008954617725274

đánh dấu tí lấy vps làm thử xem có dễ ăn ko
Dễ ăn nhưng chả biết nó bảo mật hoặc xác nhận kiểu gì khi nhận thành quả

Fake ssh đăng kí không đc

There is a problem with your registration. Please contact support if you need assistance.

There is a problem with your registration. Please contact support if you need assistance.
Nếu có báo lỗi " There is a problem with your registration. Please contact support if you need assistance." hãy chuyển vùng IP nhé. Nên nhớ vào làm chỉ dùng IP vùng đã đăng ký

fake sang germani mới reg được. us hay uk cũng tịt ngòi.

Nếu có báo lỗi " There is a problem with your registration. Please contact support if you need assistance." hãy chuyển vùng IP nhé. Nên nhớ vào làm chỉ dùng IP vùng đã đăng ký
fake sang germani mới reg được. us hay uk cũng tịt ngòi.
Tớ là tớ chơi với anh Hà Lan :p. Mà làm với mấy thằng này tuy ngon nhưng quá trình vevify cash out thế nào cũng lo lắng

Last edited:
A change has been detected regarding your IP address. Please make sure that you are not using a proxy/VPN or that some some of program/software isn't affecting your IP address.

If you still need assistance, please submit a Support Ticket.

:D:D:D:D:D

A change has been detected regarding your IP address. Please make sure that you are not using a proxy/VPN or that some some of program/software isn't affecting your IP address.

If you still need assistance, please submit a Support Ticket.

:D:D:D:D:D
Fake lam sao suốt quá trình với nó cố định 1 IP thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week