Tutorial Tiền or Gift cards rất dễ và thực tế

@@ thử = ssh đc ~2$ thì bị như thế này
A change has been detected regarding your IP address. Please make sure that you are not using a proxy/VPN or that some some of program/software isn't affecting your IP address.

If you still need assistance, please submit a Support Ticket.

cho cái bờ ruốt thử xem
Mình cũng mong cái proof đầu tiên. Nhưng theo mình nhận xét Proof là do cách mà chúng ta làm với nó đó là kỹ thuật Fake :D

@@ thử = ssh đc ~2$ thì bị như thế này
A change has been detected regarding your IP address. Please make sure that you are not using a proxy/VPN or that some some of program/software isn't affecting your IP address.

If you still need assistance, please submit a Support Ticket.
Đúng là kiếm từ nó thật dễ đúng không? Nhưng làm sao để có Proof thì cần kỹ thuật chống nó phát hiện fake, điều đó cần các cao thủ tư vấn cho anh em rồi

Site này nát rồi, các bác tránh xa ra nha :(
Nát đâu mà nát khó vì bị ràng buộc điều khoản và bảo mật

Dễ ăn của ngoại quá.Nói thật fake không qua nổi nó đâu đừng thử làm gì cho tốn time
Không gì là không thể, Cách fake thế nào? và tới đâu thôi.

thử làm bằng vps germany chưa @@!
Hic. Đang dùng IP Hà Lan ra mấy cái offers tiếng Hà Lan đọc lòi mắt :(

cheat tự đăng ký kiếm bộn tiền luôn hả thớt?
Dạ thực tế thì point cũng "bộn". Cơ mà em đang tìm mọi cách Fake một cách triệt để rồi nhận hàng. Chứ kiếm được một đống mà nó không cho lấy cũng như không. Mình tin mấy pro chuyên nghiệp thì coi như ăn bánh thôi

Hiện tại em thấy đa số các bác đăng ký cho có mà không làm offer chắc có rào cản kỹ thuật gì chăng?. Được đâu vài bác vao chút xíu quất ngay 4 cai offers 13.40 point

Hồi xưa làm xong nó bắt verìfy phone để rút tiền. Dùng các phone G voice, Textplus... k được. Bắt buộc phải là phone thực US nhé. Đi thuê sđt úp úp mở mở ông sel phone hỏi luôn instagc hả. Rùi ông ấy bảo 1 tiền gà 3 tiền thóc, đừng tốn thời gian.

Hồi xưa làm xong nó bắt verìfy phone để rút tiền. Dùng các phone G voice, Textplus... k được. Bắt buộc phải là phone thực US nhé. Đi thuê sđt úp úp mở mở ông sel phone hỏi luôn instagc hả. Rùi ông ấy bảo 1 tiền gà 3 tiền thóc, đừng tốn thời gian.
Vãi em đang định dùng cách đó @@. Bác dội gáo nước lạnh quá. Cơ mà để e lên thiên địa hội nhờ mấy bác US vậy

Vãi em đang định dùng cách đó @@. Bác dội gáo nước lạnh quá. Cơ mà để e lên thiên địa hội nhờ mấy bác US vậy
bro này ở phương nào thế, tưởng bắt đc con gà hả :) . bro đã làm đc acc nào trên 20$ chưa :) . site này chỉ làm đc 1 2$ là nó lock acc or nó k cho quyền rút, rồi nó bắt up proof tax id driver's license :eek:, gửi tax id xong nó lại bắt nhận sec tận nhà . bro qua mỹ ngồi nhận sec nha :p

bro này ở phương nào thế, tưởng bắt đc con gà hả :) . bro đã làm đc acc nào trên 20$ chưa :) . site này chỉ làm đc 1 2$ là nó lock acc or nó k cho quyền rút, rồi nó bắt up proof tax id driver's license :eek:, gửi tax id xong nó lại bắt nhận sec tận nhà . bro qua mỹ ngồi nhận sec nha :p
Bạn đăng ký US làm gì? mình đang ký Hà Lan, UK thì làm gì có Tax ID, cash out la paypal ma sao lại sec?. Mình thử quy đổi gift card amazone nó chỉ đòi verify mỗi số dt cho lần đầu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week