@tienlanh chủ nick thực sự đây!!!

doantien9d

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào mấy đại ka MMO năm kia e nhớ là v:p đợt tầm tháng 8 đang rầm rộ cái str gì gì đấy e cũng kiếm đc miếng cháo ít là 800k =)) xong bị scam cmnm nên chán luôn =))
https://mmo4me.com/threads/canh-bao-nick-gia-danh-hourlymonitor.197300/ topic đây có a @HourlyMonitor làm chứng lúc ý e sử dụng tài khoản yh là tien doan
sau đợt scam này buồn nên k chơi mmo nữa bỏ đến tháng 5 -2015 vào lại thì thấy khóa cmnl =)) méo hiểu tại sao thì thấy sao avatar mình bị đổi thì thôi chết cmnr nick MMO bị hack r (lúc ý để mk là 123456789) chắc dễ mò :( nghĩ v thôi k chơi MMO nữa
sau tết thì cờ bạc triền miên thua lỗ vài trăm....nghìn đồng =)) nên lại chiến MMO kiếm ít ăn cháo nghĩ ức cái nick @tienlanh nên vào box scam tìm kiếm mỏi mắt cũng tìm đc topic này https://mmo4me.com/threads/nhan-pp-xong-lan-luon-co-ho-tienlanh.220865/
ÔI vl =)) cũng tắc trách bác @ThOnVai là k tìm hiểu kĩ vì lúc ý cũng tìm việc liên miên hết topic này đến topic nọ ghi yh là:tienlanh99 hiện vẫn sử dụng tk này cũng 1 phần do mình đặt mk quá dễ mò =))
------Điều cuối là mong có thể mở đc tài khoản @tienlanh vì nó có những thứ khá quan trọng đối với e:oops:

chắc là ko đc

Hoặc là refund hoặc là bị BAN tiếp! Cậu có thể chọn!

1 năm rồi sự việc lại tiếp diễn cơ ak :) cái này ko thể trách tớ được. rule của 4rom cũng nói rồi. nick ai người đó quản lý. scam thì chủ nick chịu trách nhiệm thôi :). còn cái vụ 9$ kia thì cũng là bài học cho cậu thôi. t cũng ko cần refund làm gi. thật sự là nó lâu lắm rồi :)) paypal đó cũng limit lun rồi :p:p:p
p/s: còn nếu refund thi chuyển vào quỹ từ thiện của 4rom nhá :D . thân :D

1 năm rồi sự việc lại tiếp diễn cơ ak :) cái này ko thể trách tớ được. rule của 4rom cũng nói rồi. nick ai người đó quản lý. scam thì chủ nick chịu trách nhiệm thôi :). còn cái vụ 9$ kia thì cũng là bài học cho cậu thôi. t cũng ko cần refund làm gi. thật sự là nó lâu lắm rồi :)) paypal đó cũng limit lun rồi :p:p:p
p/s: còn nếu refund thi chuyển vào quỹ từ thiện của 4rom nhá :D . thân :D
mấy hôm nữa tớ có tiền mới refund vào quỹ có đc trả lại nick k nhỉ :oops:

Lâu ko vào forum. Giờ vào bị tag. Xác nhận chủ topic đúng là có pm mình vì vụ Scam 800k.
Dù gì thì cậu cũng có lỗi bảo quản tài khoản không tốt. Cậu nên refund cho người bị hại để mở lại nick. Còn ko đc thì lập nick mới đi và nhớ ẩn thân kỹ vào nếu ko muốn bị ban tiếp.

Lâu ko vào forum. Giờ vào bị tag. Xác nhận chủ topic đúng là có pm mình vì vụ Scam 800k.
Dù gì thì cậu cũng có lỗi bảo quản tài khoản không tốt. Cậu nên refund cho người bị hại để mở lại nick. Còn ko đc thì lập nick mới đi và nhớ ẩn thân kỹ vào nếu ko muốn bị ban tiếp.
=)) refund vào hội từ thiện bác ạ

Nick kia dính phốt rồi lấy lại làm gì, giờ làm lại từ đầu, set bảo mật 2 lớp. Chúc bạn sớm hoà nhập cộng đồng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
ketdoime

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week