Help Tiếp bước Aarki là sponsorpay ????

Ăn được cứ thích pub với cả share. Rồi ông này quen bà kia, ông kia quen bà này (tau hứa không share ai đâu =)) ) sớm muộn gì cũng die thôi :v
nát cái này ta chuyển cái khác, ng ta hỏi thì 1 là trả lời, 2 là thôi, share với không share thì ảnh hưởng gì đâu?

mấy anh cho em hỏi thêm là hồi xưa em làm bị cái lỗi offer not available là sao zậy mấy anh? mình phải gỡ blue ra cài lại bản khác hay sao ạ? Em gỡ blue cài lại cùng bản vào cũng bị như thế hok làm gì dc hết trơn @@

Acc của bạn ăn lại thì ko có app rồi.đợi 3thangs sau nó reset lại

Sponsorpay sẽ Remove sạch offer sau 3-5 ngày khi add lên các site dạng Gpt.
Ông bạn nào chơi Real traffic mà rank site linh tinh cũng ra đi nốt .
Còn các ông bạn nào chơi App Mobile thì chung hoàn cảnh.

Không biết các bác làm app mobile thế nào chứ riêng tôi làm site gpt thì thua rồi.
Quay về Supersonicads và Cpalead cho lành :D:D:D
Sponsorpay - Superrewards - Radiumone cứ đụng vào là ra đi, nãn cmnr :D:D:D

nát cái này ta chuyển cái khác, ng ta hỏi thì 1 là trả lời, 2 là thôi, share với không share thì ảnh hưởng gì đâu?
ảnh hưởng nhiều chứ :)). Giờ share ra tầm 1-2 tút là nát như tương bần sau mấy ngày ngay. Có vài net offer nhưng chỉ dám mảnh ko dám pub :-ss. Chặn luôn blue thì khổ

Sponsorpay sẽ Remove sạch offer sau 3-5 ngày khi add lên các site dạng Gpt.
Ông bạn nào chơi Real traffic mà rank site linh tinh cũng ra đi nốt .
Còn các ông bạn nào chơi App Mobile thì chung hoàn cảnh.

Không biết các bác làm app mobile thế nào chứ riêng tôi làm site gpt thì thua rồi.
Quay về Supersonicads và Cpalead cho lành :D:D:D
Sponsorpay - Superrewards - Radiumone cứ đụng vào là ra đi, nãn cmnr :D:D:D

chia buồn với các bác không còn sonsonpay nữa :D giờ còn mỗi aakira đang chiến vẫn còn ngon, còn lại ngủm hết rồi, chuẩn bị chia tay blue là vừa =))

nó thừa biết rồi cậu, cơ mà đó cũng là nguồn cho nó thôi, nên biết nó cũng k làm gì
bác làm app nào mà nhanh thế , xin kinh nghiệm vs :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week