tiếp tục bị hack 8 acc paypal , buồn lắm anh em ạ

chia buồn cùng bác nhé, bác mua acc pp chắc cũng rửa tiền thui
Của thiên lại trả địa rồi :(

Sau topic lần trước bị hack 4 acc tớ đã cẩn thận hơn bảo mật gmail 2 lớp cả nhưng toàn bộ 8 acc còn lại mà tớ thu gom mua lại của anh em forum trong thời gian qua đã tiếp tục không cánh mà bay ( lần này mail gốc nó không hack được nhưng nó đã change toàn bộ pass , mail chính , remove bank remove visa trong acc ) .100% máy tớ không có viruts hay keylog. và mỗi acc là một pass khác nhau và cũng không trùng pass gmail. Có 1 sự trùng hợp là thời gian bị hack acc toàn vào lúc 2-3h sáng tức là khi tớ offline yahoo đi ngủ .. Do đây là acc không phải chính chủ của tớ nên việc call paypal để lấy lại acc gặp rất nhiều khó khăn . Mong các bạn đã sell acc paypal cho mình hợp tác cùng mình . nếu lấy lại được mình sẽ bonus thêm. Tạm thời sẽ không mua bán gì trên forum nữa . Lại thêm những ngày buồn :(
Chúc cậu sẽ vượt qua giai đoạn chán nãn này :D úp cho 1 người mua pp giá cao!

các bác biết hacker là thế nào không :(. Em cũng xin chia buồn với bác. Thêm nữa là e có quen 1 nhóm hacker trong đó thằng THI GIA là mạnh nhất. Nó hack được tất tật gmail, facebook. Mới đây nó hack mấy nghìn web của indonexia để trả đũa lại hôm vừa rồi nó tấn công việt nam :(. Nói thế với mọi người thôi, để lạo bỏ cái ý nghĩ nghu xuẩn của 1 số người bảo là keylog. Làm mmo không thể có chuyện bị dính keylog được. Thêm đây thì cũng cho ae biết thế nào là hacker và đừng coi thường tụi nó. Nó có thể lấy 1 cái gmail trong vòng 15'. Chuyện này là thật ai không tin thì cũng tùy :). Em thì chưa đạt được đến trình độ như vậy nhưng mọi người cũng lên cẩn thận vói e :oops:

vài ngày gần đây toàn nghe scandal về paypal máy cứ chuẩn bị sẵn anti virus , vào change pass lại hết dùng phím ảo change cho thêm an toàn nha mấy bác o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week