• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell tiếp tục sell vip72 cũ, giá chỉ 130k/acc, gia hạn 670k/tháng. all bank.

Status
Not open for further replies.

NHTdaknong

Banned
Reactions
112
MR
0.055
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
tiếp tục sell vip72 cũ, giá chỉ 130k/acc, gia hạn chỉ 670k/tháng. tiết kiệm 10k cho tháng đầu và 130k cho các tháng tiếp theo. giá ưu đã cho sll.

M cũng bán 1 acc còn 20 ngày giá 400k nhé. Giao dịch chung gian vcb m chịu phí. Yh minhduka1. Acc 2016
bạn muốn bán vui lòng mở top pic nhé. không nên đăng trong topic của người khác. lại ăn ban đó.

up nào. bác nào mua rồi up giúp cái. đặc biết những bác mua vài trăm acc. tỉ lệ mất acc thì có bị mất nhưng là rất thấp ( lý do bị mất thì không biết). 100 acc mất 1-3 acc vẫn lời chán so với số tiền mỗi tháng tiết kiệm 14 triệu.

up nào. bác nào mua rồi up giúp cái. đặc biết những bác mua vài trăm acc. tỉ lệ mất acc thì có bị mất nhưng là rất thấp ( lý do bị mất thì không biết). 100 acc mất 1-3 acc vẫn lời chán so với số tiền mỗi tháng tiết kiệm 14 triệu.
khong thay online the . dang can 2 acc

tiếp tục sell, và có 1 acc hạn đến 23/7, acc cũ 2014. giá 27k/ngày nếu không lấy xác. 25k/ngày + xác 130k. thuê 30k/ngày + đặt cọc tiền số ngày còn lại, có thể qua trung gian hoặc gửi tiền nếu bạn tin tưởng và mua quen chỗ mình. thuê xong mình hoàn lại số tiền đặt cọc.

tiếp tục sell, và có 1 acc hạn đến 23/7, acc cũ 2014. giá 27k/ngày nếu không lấy xác. 25k/ngày + xác 130k. thuê 30k/ngày + đặt cọc tiền số ngày còn lại, có thể qua trung gian hoặc gửi tiền nếu bạn tin tưởng và mua quen chỗ mình. thuê xong mình hoàn lại số tiền đặt cọc.
bác cho thuê vip72 mấy ngày trở lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week