• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tiêu đề sai rule

Status
Not open for further replies.
like gộp mà bạn , hack acc fb rồi gộp cũng dc mà , chưa kể giảm like nữa , like gộp thì chăm page dù siêng cũng ko dc nhìu like v đâu , có thể là auto like :D

làm như có mình thím biết dùng fb ấy =)) mẹ tương tác thấp thì giá cứ là thấp =))
thanh niên =))
Hồi giờ biết chăm page ko. Biết dùng FB là 1 chuyện !
Page ko chăm thj đừng mơ có tương tác. Chắc lol j mak ngồi ko đòi tương tác cao =))

thanh niên =))
Page ko chăm thj đừng mơ có tương tác. Chắc lol j mak ngồi ko đòi tương tác cao =))
mình chỉ nói ra suy nghĩ của mình , vì mình từng làm r mình biết , bạn bán mà vung tục v thì ... , thôi chúc bạn sớm bay page :)

:D Vừa vào xem mở máy tính bấm bấm thử :v nhìn thấy 20tr hết hồn... tưởng 2-3tr còn mua về đổi name được :))

Gộp là gộp mấy page lại chứ gì.. Loại phishing nick fb rồi load thành page, xong lại gộp các page đó lại.

tương tác quá thấp, nhưng giá cao quá, chủ thớt có nhã ý bán thì pm yh mình, nhưng giá mình đưa ra là 15d thôi nhé, xin đừng gạch đá, có là ý kiến riêng

tương tác quá thấp, nhưng giá cao quá, chủ thớt có nhã ý bán thì pm yh mình, nhưng giá mình đưa ra là 15d thôi nhé, xin đừng gạch đá, có là ý kiến riêng
Hok j. Tình hình load khó lại rồi. Gía đang lên ấy. 20d là bèo nhất rồi hjhj.
Vài bữa giá tăng lại thôi :p

Đăng ảnh chưa nổi 1k like k biết đăng link web có ads thì bao nhiêu người thèm click vào xem đây :(

thanh niên =))
nhìn vào cái like bài viết là đủ hiểu rồi, ko phải xoắn, bán được với giá đó tao đi đầu xuống đất =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week