• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tiêu đề sai rule

Status
Not open for further replies.

Attacker86

Junior
Reactions
33
MR
0.000
Hàng có hạn nhé :D
Nhưng chưa từ chối ai cả :D Ngoại trừ các bạn là mod, smod yêu cầu giao acc trước
hay các pro yêu cầu trung gian khi buy dưới 10 acc :D ( hơi lười mất times :D )

Camry

Junior
Reactions
372
MR
0.038

Cậu này bảo bảo hành cho tớ 1 acc vultr mà cả tháng rồi ko thấy hồi âm là sao?
trong khi vẫn vô forum rao bán

@Camry : Cậu gửi PROOF thì gửi đầy đủ nội dung vào nhé :D Ko mọi người lại hiểu lệch lạc, rồi mang tiếng :)
1. Uh đúng nick tớ hay treo VPS nên IM LÌM - Nhưng nick cậu cũng IM LÌM suốt.
2. Cần mua tổng 3 acc thì 1 acc cậu báo bị lỗi thì t bảo : ACCOUNT CẬU SEND LẠI T NHÉ
Xong pm thì cậu IM LÌM suốt
3. Đoạn
Code:
7:37:02 SA  thichcamry: cậu này bảo bảo hành cho tớ 1 acc vultr mà cả tháng rồi ko thấy hồi âm là sao?
7:37:13 SA  thichcamry: trong khi vẫn vô forum rao bán
Cậu vừa send 7h sáng t online cũng reply lại ngay. Thì cậu lại IM LÌM :eek: Hnay t sẽ online đến 17h rồi treo nick IM LÌM trên VPS đi đón con :D Nên sau đó cậu pm lại thì đừng kêu ca nữa nhé. Và trả lời cho tớ cậu hỏi : ACCOUNT CẬU SEND LẠI CHO TỚ . ( để email thử qua VULTR xem tại sao lại hold chứ ? )
TÓM LẠI NGƯỜI MUA ACCOUNT VULTR CỦA TỚ RẤT NHIỀU CHẲNG AI TỚ KO HỖ TRỢ HAY CHANGE ACCOUNT NẾU BỊ KHÓA CẢ.

VÀ KHÔNG CÓ CHUYỆN TỚ KO TRẢ LỜI NẾU TỚ ĐỌC ĐƯỢC TIN NHẮN ( KO TÍNH TRƯỜNG HỢP TIN NHẮN BỊ TRÔI )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week