• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell tiêu đề sai rule

Status
Not open for further replies.

HONHUHIEN

Banned
Reactions
37
MR
0.001
Như Tiêu đề trên e mới red được acc google cloud lúc nảy , mah củng ko biết làm gì nên sell lại cho bạn nào dùng thì dùng.
Gía 15$ .
bạn nào cần thì inbox mình nhé
.
có gì sai mob nhắc nhở hộ e đừng close nha mob, e xin cảm ơn

Bảo hành không thím?

Bảo hành không thím?
Mình chỉ bảo hành acc count với điều kiện bạn sử dụng vào mục đích chính đáng, dùng spam hay làm gì vi phạm đến rule của google thì mình ko chịu trách nhiệm đâu nha

Mình chỉ bảo hành acc count với điều kiện bạn sử dụng vào mục đích chính đáng, dùng spam hay làm gì vi phạm đến rule của google thì mình ko chịu trách nhiệm đâu nha
mới reg ai dám mua,ít nhất qua 5 ngày

Cho mình nhờ thớt cái.
Các bạn cho mình hỏi mình cũng vừa reg được 1 cái google cluod, giờ muốn share cho người khác mà không muốn share cả mail thì có chuyển sang được mail khác không?

Cho mình nhờ thớt cái.
Các bạn cho mình hỏi mình cũng vừa reg được 1 cái google cluod, giờ muốn share cho người khác mà không muốn share cả mail thì có chuyển sang được mail khác không?
Hình như ko bạn

Cho mình nhờ thớt cái.
Hình như trong billing nó có đấy, add test thử xem chứ mình mới nhìn qua cũng ko dùng :D

muốn bán acc ggc thì cứ reg xong cái upgrade liền, live qua 24h là bán đc hết, chứ chưa upgrade thì chưa ver bill , mua về upgrade lên bị ver bill là sus liền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week