Matrix [Tieuphong] Bí quyết của những đại gia giàu vãi linh hồn !!!

Status
Not open for further replies.
đíu biết bọn nước ngoài đa cấp thế nào chứ ở VN chưa có cái đa cấp nào ra hồn cả

việc quan trọng nhất là éo có đủ thời gian và sức khỏe ( cả sk thể chất lẫn tinh thần) để làm các việc trong ảnh. Giàu rùi làm việc suốt ngày, vợ ngoại tình, con cái hư hỏng, chỉ cặp với mất con chân dài mê tiền. Nói thì dễ làm mới khó. :binhsua47:

khác gì mấy ông bảo, phải chơi thể thao hết mình, làm việc hăng say, đọc sách mỗi ngày,.....ngày có 24h thôi àh.

thằng tú ML :)) điên mẹ nó rồi :)) cái này là số phận của mình và cái tài của mình mà thôi , áp dụng hết các quy cách làm giàu thì trên đời này lấy đâu ra thằng nghèo cơ chứ , thế giới toàn đại gia thì lấy đâu ra ai đi làm cần tiền mà chi tiêu cuộc sống , học và nói là 1 chuyện nhưng còn làm hay ko đấy là chuyện khác , ý tưởng nhiều nhưng ko có bệ phóng tốt thì cũng là bom xịt mà thôi

thằng tú ML :)) điên mẹ nó rồi :)) cái này là số phận của mình và cái tài của mình mà thôi , áp dụng hết các quy cách làm giàu thì trên đời này lấy đâu ra thằng nghèo cơ chứ , thế giới toàn đại gia thì lấy đâu ra ai đi làm cần tiền mà chi tiêu cuộc sống , học và nói là 1 chuyện nhưng còn làm hay ko đấy là chuyện khác , ý tưởng nhiều nhưng ko có bệ phóng tốt thì cũng là bom xịt mà thôi
:binhsua146: con ỹ râm này bảo đảm éo giàu dc vì có bao nhiêu tiền cũng mang đi cho mấy em để vét máng với bóp bưởi :m146:

Mình nghĩ không phải công ty đa cấp nào cũng xấu cả :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week