Help Tìm 1 Số Bạn cùng đam mê (Kiếm 1 công việc ổn định)

Verify

Hero
Reactions
394
MR
0.120
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Em hiện tại đang cần tìm 1 số bạn trẻ ^^(tại e cũng thế)
Để cho tiện sưng hô thì em năm nay sinh năm 98
Đang Học đại học . về PTS với các phần mềm khác chủ yếu chắc chỉ là AI (Illustrantor) PTS (Photoshop)
tính em thì vui tính thôi
hiện tại em đang cần tìm 1 vài số bạn cũng cùng đam mê về PTS với AI để tạo thành 1 nhóm cùng nhau phát triển
Chú Ý : không có biết gì cũng được cần đam mê và sự đột phá sáng tạo . em có thể dùng kiến thức những gì em học được từ trường chỉ lại cho để biết :D:D:D:D nhưng mà cần sự nhiệt huyết (em không giỏi gì lắm đâu vì mục đích em lập ra để cùng nhau phát triển học hỏi chia sẽ nhau mà )
Thêm nhé : em cần những người chịu khó hỏi han xíu nha . đừng kiểu chờ em share song xem qua rồi im lặng . em cần ý kiến nhiều vào và giữ phong độ vậy mãi ^^
Câu truyện em đến đó thôi cám ơn mọi người đã xem qua
F.B em : https://www.facebook.com/ngao.lao.125 (Nói luôn F.B em clone đó f.b chính em add bạn bè thân thôi)
mong được sự đón nhận từ mọi người

Em chỉ cần 1 nhóm 5 người thôi (vì nhiều em sợ nó bị rối sau này mọi người cực thôi). ^^ cần sáng tạo và hòa đồng với có ước mơ síu nhe
em sẽ kể kế hoạch và ước mơ của em cho mọi người nghe ^^ hay lắm

Last edited:
Bạn kể chút chút ra kế hoạch của bạn được không. Phải có gì đó để lấy cảm hứng chứ
chưa rõ ràng lắm bác à
nhưng e chỉ suy nghĩ sẽ dẫn team làm thiết kế áo thun logo
và sau này làm freelance
có 1 nhóm thế làm sẽ bảo ban nhau làm không bi lười
vì là 1 nhóm mới toàn newbie với nhau ko à
nên trong khi học hỏi tìm hiểu 5 người mà ko lẽ ko phát triển nhiều hướng đi mới được cho nhóm ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,436
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week