Ask tìm adnetwork có driect link ổn

Dạ chào máy bác, mình có một vài mạng xã hội với traffict 1 triệu user /ngay , mà mình muốn tìm các network có direct link tốt không biết có mãng nào nhĩ , mình có xài clickadu CPM NÓ 0,3 0,4 , ko bik vậy là ổn chưa nhĩ mn . em newbie vừa tham gia mãng này mong các cao nhân giúp đỡ ạ

Last edited:

Ch4c0n2

Newbie
Reactions
0
MR
0.117
Dạ chào máy bác, mình có một vài mạng xã hội với traffict 1 triệu user /ngay , mà mình muốn tìm các network có direct link tốt không biết có mãng nào nhĩ , mình có xài adterra CPM NÓ 0,3 0,4 , ko bik vậy là ổn chưa nhĩ mn . em newbie vừa tham gia mãng này mong các cao nhân giúp đỡ ạ
Của bác tiền về chưa vậy ạ

Upvote 0

tranhoang

Junior
Reactions
22
MR
0.205
Dạ chào máy bác, mình có một vài mạng xã hội với traffict 1 triệu user /ngay , mà mình muốn tìm các network có direct link tốt không biết có mãng nào nhĩ , mình có xài clickadu CPM NÓ 0,3 0,4 , ko bik vậy là ổn chưa nhĩ mn . em newbie vừa tham gia mãng này mong các cao nhân giúp đỡ ạ
Có direct link khá ổn bác nhé

Upvote 0

ngochoangbaby

Newbie
Reactions
0
MR
0.210
Bác đang dùng direct link của network nào vậy ạ. chia sẽ cho em với

Upvote 0
Nếu đã từng chạy banner, bạn có thể thử thêm dạng Interactive Ads (ad game tương tác) - Float-icon format để tối ưu thêm Reve. Hiệu suất khá tốt

Upvote 0

Ironman2k

Newbie
Reactions
1
MR
0.099
Chat with me via Yahoo Messenger
Có direct link khá ổn bác nhé
direct link là hình thức gì vậy bạn, mình newbi

Upvote 0

Announcements