Request Tìm AE nào cần tool scan ssh góp tiền mua tool :)

Status
Not open for further replies.

truonglam0506

Banned
Verified
Reactions
531
MR
0.000
hi các bác, em chỉ trả lễ bác mthuyet98 thôi chứ em không share tool nhé, mong các bác đừng pm skype mà tội nghiệp để em làm ăn. Lo trả lời mấy bác mà khách em đi hết trơn :(

thoáng qua cũng đủ 10 người rồi đó, bác nào mua send tiền thì send trực tiếp vcb mình ở chữ kí ( memo ghi rõ nick yh/4rum để tiện send tool, hoặc send tiền trung gian các bác chịu phí, mua tool xong em gửi xong rồi các bác kêu trung gian send tiền ( đỡ mất công sợ scam :confused: )
Các bác góp tiền mua thì quote comment này +yahoo/skype+ phương án gửi tiền mình muốn nhé:oops:

Last edited:
Reactions
393
MR
0.008
Chat with me via Skype
thoáng qua cũng đủ 10 người rồi đó, bác nào mua send tiền thì send trực tiếp vcb mình ở chữ kí ( memo ghi rõ nick yh/4rum để tiện send tool, hoặc send tiền trung gian các bác chịu phí, mua tool xong em gửi xong rồi các bác kêu trung gian send tiền ( đỡ mất công sợ scam :confused: )
Các bác góp tiền mua thì quote comment này +yahoo/skype+ phương án gửi tiền mình muốn nhé:oops:
1 slot thanh toán qua BTCe - yahoo: virosa.amanita :D

JontDavid99

Senior
Reactions
66
MR
0.000
YH : jont.david
Trung gian. mình chịu fee.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden