Tìm bạn gái cho đời tôi --->hihi

ẹp choai, nhà giàu, học giỏi, có xe đạp riêng....:m042:

Anh ko đẹp zaj ... ko nhà gjàu ... cũng ko có xe đạp lun ... zậy là bị loại ngay từ vòng gởi xe rầu ... :binhsua46:

CH Í Ú.... B Ù M :binhsua129::D
Anh này có vợ rồi nềk, nhìn đẹp đôi nhỉ, ngưỡng mộ anh quá :x :binhsua116:

Ngưỡng mộ anh Dương quớ ... anh ơi hỏi vk anh xem còn em gái, em họ, em bà con nào tầm 18-21 hem ... gjới thjệu cho em với ... em hok có hình rjêng ... post đại tấm hình lên cho ae chém chơi vậy ... :binhsua37:

Last edited by a moderator:
Topic toàn dê :m190:

Anh ko đẹp zaj ... ko nhà gjàu ... cũng ko có xe đạp lun ... zậy là bị loại ngay từ vòng gởi xe rầu ... :binhsua46:

Ngưỡng mộ anh Dương quớ ... anh ơi hỏi vk anh xem còn em gái, em họ, em bà con nào tầm 18-21 hem ... gjới thjệu cho em với ... em hok có hình rjêng ... post đại tấm hình lên cho ae chém chơi vậy ... :binhsua37:[/FONT][/SIZE]

Giới thiệu cái con bạn chụp chung trong ảnh đi :binhsua04:

Ngưỡng mộ anh Dương quớ ... anh ơi hỏi vk anh xem còn em gái, em họ, em bà con nào tầm 18-21 hem ... gjới thjệu cho em với ... em hok có hình rjêng ... post đại tấm hình lên cho ae chém chơi vậy ... :binhsua37:[/FONT][/SIZE]

:m098: 1 trời 1 vực ,,,,,,,,,,,,

cho êm cái hình hiện tại đi a, êm mới 59t àh còn ngây thơ, khờ dại lắm a :m016:
Khờ dại nên chắc cũng có lun mãn hại bạt tỷ đây --->> đúng chỉ có exchanger mới có số vốn lớn thế chống đỡ chứ mình thì chịu

thằng này đại gia vung tiền ra thì thiếu gì gái :)) mà còn mê gái vậy cha

Đại gia mà phải đi kiếm gái àh :binhsua39:

Nó bạn học chung phổ thông thôi ... cỡ này gjới thjệu thì sao được pác ... cỡ này còn thường màk ... :binhsua04:

:m098: 1 trời 1 vực ,,,,,,,,,,,,

Ý mi là sao hả tên kja ... mún ăn gạch àk ... :binhsua39:

với mình thế là đủ
:binhsua58:

Cậu đại gia màk ... cần bao nhju ko có ... :m003:

Hiện tại đang ế chổng hàng lên đây , bà con cô chú nào có em gái xinh xin làm mối cho cái

đc cái em con nhà lanh chưa sao cả còn Zin , biết làm ăn , ko nghiện hút , chỉ nghiện ấy và còn nhiều cái tốt nữa

Nghjện ấy ấy là gì wậy pác ... nghjện cái nỳ chắc mấy nó chịu ko nổi đâu ... :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Hiện tại đang ế chổng hàng lên đây , bà con cô chú nào có em gái xinh xin làm mối cho cái

đc cái em con nhà lanh chưa sao cả còn Zin , biết làm ăn , ko nghiện hút , chỉ nghiện ấy và còn nhiều cái tốt nữa

Đã ế mà đòi gái xinh -.- trớ trêu cuộc đời chổ đấy.

Tuyển vk đây. Tiêu chuẩn: là con gái là đạt :binhsua166:

d835bc8c029ad0a8e0dbd4460b943c48_47892237.5327192477637386683001207316581n.jpg

Con bé trong ảnh ngon thế còn bày đặt kiếm đâu cho xa hả em

Con bé trong ảnh ngon thế còn bày đặt kiếm đâu cho xa hả em

Nó bạn học chung thui hà anh ơi ... chuẩn của em thì em tìm được rùi ... nhưng ngặt nỗi con pé nó không chịu em ... em đang cưa từ từ đây ... anh thì hơn anh em rùi ... yên bề gja thất với chị xinh đẹp nữa ... ganh tỵ anh quá ... :m121:

ĐỀ NGHỊ anhduy891 ĐỔI CHỮ KÝ TRÁNH LÀM PHIỀN NGƯỜI KHÁC NHÉ, MÌNH LÀ MÌNH KO THÍCH AI ĐỂ CHỮ KÝ LÀ NHẠC, MỜI BẠN ĐỔI DÙM, MÌNH NHỚ MÌNH ĐÃ REPORT 1 THẰNG VÌ CÁI NÀY RỒI :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week