Tìm bạn học nhóm lập trình

học lập trình bây giò có thể bỏ qua C cũng dc. Vì các ngôn ngữ khác cũng dạy lại các thuật toán đó. Tiết kiệm thời gian
mình cũng ko học c và c++,mới vào nhảy qua c# học liền =='',cũng may là học php trước nên qua c# đỡ bỡ ngỡ
mà hiện giờ bạn đang chuyên về ngôn ngữ lập trình nào vậy :)

mình cũng ko học c và c++,mới vào nhảy qua c# học liền =='',cũng may là học php trước nên qua c# đỡ bỡ ngỡ
mà hiện giờ bạn đang chuyên về ngôn ngữ lập trình nào vậy :)
uh. Mình C#, vb.net và Java(Android).

ai có c++ 2k3 cho mình xin với nhé. đang tìm mà ko thấy

ai có nhóm C# cho mình theo với đang đọc lại 5 quyển C# sách dầy cộp mà chưa xong 1 quyển:D
trời ơi mình có mua vài cuốn c# của người việt viết,mà viết cái gì hiểu chết liền,ko giải thích code dạng nào,hay hàm này là hàm gì,nó cho thực hành tới ngu lun
@ure1me2 & @Ryu vào nhóm C# ko vậy?
mình học xong căn bản c# rồi ,đang học nâng cao,ok vào thì vào :)

trời ơi mình có mua vài cuốn c# của người việt viết,mà viết cái gì hiểu chết liền,ko giải thích code dạng nào,hay hàm này là hàm gì,nó cho thực hành tới ngu lun

mình mới tập tành code chứ k lên mức nâng cao đc :(
ai có nhóm C# cho mình theo với đang đọc lại 5 quyển C# sách dầy cộp mà chưa xong 1 quyển:D
xin 1 slot
đã pm yahoo 2 bạn mà k thấy trả lời
khicon_yeu...
gameba...

đành chịu thôi bạn mình đọc đc nửa cuốn 1 rồi thấy cũng hơi lam man nhưng phải chịu vì mình ngu t.anh luôn nên ko đọc đc tài liệu nc ngoài t.anh. Đang cố hè này học lạu đc C# ngon lành mà lười quá :oops:

đành chịu thôi bạn mình đọc đc nửa cuốn 1 rồi thấy cũng hơi lam man nhưng phải chịu vì mình ngu t.anh luôn nên ko đọc đc tài liệu nc ngoài t.anh. Đang cố hè này học lạu đc C# ngon lành mà lười quá :oops:
lúc mình mua mấy cuốn sách học c#về,đọc xong mình đã xé và quăng đi:confused:nhưng bị anh hai la :(vì dạy như mắm thúi ấy:mad:
đọc cuốn sách tiếng anh của nước ngoài thì lại thực hành ok:confused:,vì nó hướnga ẫn từ a-z từng dùng code

lúc mình mua mấy cuốn sách học c#về,đọc xong mình đã xé và quăng đi:confused:nhưng bị anh hai la :(vì dạy như mắm thúi ấy:mad:
đọc cuốn sách tiếng anh của nước ngoài thì lại thực hành ok:confused:,vì nó hướnga ẫn từ a-z từng dùng code
=)) mình hiểu cái cảm giác muốn quăng quyển sách đi. cơ mà phải đọc mấy cái này trước dù có vớ vẫn rồi mới triển qua cái kia. Bạn share ít tài liệu học C# đc ko :)

Cho theo học C với, nhỏ h biết code pascal thôi :)).

Vâng mình cũng có hứng thú với C#. Đã học C# trên trường và viết các phần mềm.
Đồng thời cũng dev app cho WindowPhone.
Bạn nào hoặc team nào đang học C# có thể cho mình tham gia học hỏi. Luyện thêm các kĩ năng với.
Y!H: vuongmmo
Cảm ơn các bạn.
P/s: Kì này vừa mới học xong Java (thiên về phần xử lí Servlet) do đó nếu bạn nào đang học Java thì cũng PM mình với nha :)

=)) mình hiểu cái cảm giác muốn quăng quyển sách đi. cơ mà phải đọc mấy cái này trước dù có vớ vẫn rồi mới triển qua cái kia. Bạn share ít tài liệu học C# đc ko :)
mình mua toàn sách là sách :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week