Request Tìm ngân hàng không cần lăn vân tay để mở thẻ visa!!

Binh90210

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Mọi người ai có kinh nghiệm làm thẻ visa mục đích để thanh toán online, đăng kí paypal không ạ? hôm nay mình có đi đăng kí thẻ visa ở ngân hàng Á Châu thì vì một vài lí do nào đó vân tay mình không khớp ( wtf :eek::eek::eek::eek::eek:) về nhà soi soi cái vân tay đúng là có thay đổi thiệt, chắc tại lột da nhiều quá, vì mình thường xuyên lột da tay luôn. Nên nhờ mọi người giúp ngoài ngân hàng Á Châu ra còn có ngân hàng nào có thể làm thẻ visa nhằm 2 mục đích chính này. Cám ơn nhiều !!!:):):)

GruStory

Junior
Reactions
47
MR
0.081
Chưa thấy ngân hàng nào yêu cầu vân tay.

Cái thứ 2 nữa là vân tay là thứ không bao giờ thay đổi trừ khi bạn không còn vân tay tức là toét mất ngón tay

sup3rspy9x

Hero
Reactions
525
MR
0.059
Follow me on Facebook
làm visa ở ACB có cần nhé , tuỳ đứa nhân viên nó yêu cầu hay ko thôi , mình đi làm nó bắt lấy vân tay , ông anh đi làm nó lại éo bắt ~~! ( ở 2 chỗ khác nhau , vĩnh yên và hà nội )

mình nghĩ 99% do mặt ông thớt khác khác với ảnh thẻ CMND, nên nó bắt phang thêm dấu vân tay để so với cái CMND xem đúng chủ CMND ko

>>>>>>> tránh làm thẻ trái phép

vì mình làm Passport đi du lịch gặp chị công an đòi vậy rồi, bảo là trong ảnh cmnd như zai Hàn, mà ngoài đời lại già xấu thế này =]], đòi nắm tay soi dấu vân tay mới chịu

Mọi người ai có kinh nghiệm làm thẻ visa mục đích để thanh toán online, đăng kí paypal không ạ? hôm nay mình có đi đăng kí thẻ visa ở ngân hàng Á Châu thì vì một vài lí do nào đó vân tay mình không khớp ( wtf :eek::eek::eek::eek::eek:) về nhà soi soi cái vân tay đúng là có thay đổi thiệt, chắc tại lột da nhiều quá, vì mình thường xuyên lột da tay luôn. Nên nhờ mọi người giúp ngoài ngân hàng Á Châu ra còn có ngân hàng nào có thể làm thẻ visa nhằm 2 mục đích chính này. Cám ơn nhiều !!!:):):)

Vân tay mà cũng bị thay đổi do lột da sao kì vậy
sẵn mình làm visa làm gì có cần dấu tay chỉ chữ ký thôi

Cái thứ 2 nữa là vân tay là thứ không bao giờ thay đổi trừ khi bạn không còn vân tay tức là toét mất ngón tay

đùa hả vcb mình làm visa có cần vân tây éo đâu ta

cũng mới nghe lần đầu, làm visa mà cần vân tay ah ?

làm visa ở ACB có cần nhé , tuỳ đứa nhân viên nó yêu cầu hay ko thôi , mình đi làm nó bắt lấy vân tay , ông anh đi làm nó lại éo bắt ~~! ( ở 2 chỗ khác nhau , vĩnh yên và hà nội )

vân tay ko khớp với cái gì ? ko khớp với vân tay trên chứng minh thư hay sao

vân tay có lột bao da tay cũng ko thay đổi nhé. :D Đừng ngộ nhận thế

Nếu bị xác minh vân tay thì chắc chỉ để đảm bảo chính chủ thôi.
cũng ko có 1 ngân hàng nào yêu cầu khi làm thẻ phải Vân tay cả, với vân tay làm sao bị thay đổi đc, lột da ảnh hưởng gì vân tay đâu ta, tay mình bị phòng làm lột da còn chưa đổi nữa là

jellybean

Hero
Reactions
326
MR
1.010
nghe thớt nói vô lý vl ý, trc h làm chục cái ở acb r có thấy bắt lăn vân tay vân tẽo gì đâu, lại còn lột da vân tay thay đổi

danho

Legendary
Kindness
Verified
Solutions
1
Reactions
803
MR
20.935
$1,186.69
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

:p:p:p ACB họ maxx 1 ng 5 thẻ debit mà mình quất tới 10 cái luôn mà hồi nào đến giờ chưa nghe tới vụ lăn tay

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nghe mọi người nói vậy chắc do số mình quá nhọ . chậc, chắc thử qua chi nhánh khác làm, cám ơn mọi người .
nhìn mặt là đã thấy nhọ rồi :eek:

quy định mới à, trước mình làm visa acb, vcb, sacombank, tpbank đâu có cần đâu nhỉ :eek:
Vân tay mà cũng bị thay đổi do lột da sao kì vậy
sẵn mình làm visa làm gì có cần dấu tay chỉ chữ ký thôi

đùa hả vcb mình làm visa có cần vân tây éo đâu ta
cũng mới nghe lần đầu, làm visa mà cần vân tay ah ?
nghe thớt nói vô lý vl ý, trc h làm chục cái ở acb r có thấy bắt lăn vân tay vân tẽo gì đâu, lại còn lột da vân tay thay đổi
cũng ko có 1 ngân hàng nào yêu cầu khi làm thẻ phải Vân tay cả, với vân tay làm sao bị thay đổi đc, lột da ảnh hưởng gì vân tay đâu ta, tay mình bị phòng làm lột da còn chưa đổi nữa là
Thiệt ra mình cũng bất ngờ chứ, 2 chị nhân viên qua dòm dòm cái vân tay rồi so ngược so xuôi với chứng minh . kết quả cuối cùng là không khớp, không thể mở thẻ. Chị còn hỏi "em tự đi làm chứng minh thư hay ai làm dùm, em làm mục đích gì, coi cả thẻ sinh viên đồ thứ cuối cùng cũng vậy."
còn bị thay đổi do lột da là mình nghĩ vậy chứ mình thật sự không biết lí do:confused::confused::confused::confused::confused:

mình lại làm ở TP.HCM bạn ơi. chi nhánh Q9 ở đường Lê Văn Việt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week