tìm phần mềm gõ pixprofit + crack

quangtruong94

Junior
Reactions
34
MR
0.000
bác nào có phần mềm này cho em xin nhé .Em search thì thấy có LookAndEarn.biz gì đó nhưng ko có crack mà phải mua :D bác nào có thì share .Thank ! :binhsua51::binhsua51::binhsua51:

không bao giờ có Crack Pix hiện tại bây giờ và sau này,mình khẳng định

sao không crack được. ai quen cracker nhờ crack giùm.Các cracker nước ngoài đến phần mềm bản quyền giá cả ngàn $ còn crack được nói gì cái này

không bao giờ có Crack Pix hiện tại bây giờ và sau này,mình khẳng định

Nếu như mình crack được thì bác độ gì nào - hehe
Đưa acc đây mình đánh captcha cho xem(đừng nói lừa đảo nhé - có acc cũng không được tiền nên đừng sợ - không thì lập acc mới đưa đây log acc quay video cho xem - hehe)
sorry nhé - nhưng mà bản crack không share được

Nếu như mình crack được thì bác độ gì nào - hehe
Đưa acc đây mình đánh captcha cho xem(đừng nói lừa đảo nhé - có acc cũng không được tiền nên đừng sợ - không thì lập acc mới đưa đây log acc quay video cho xem - hehe)
sorry nhé - nhưng mà bản crack không share được
Có crack thật sao? :eek: nghe nói cái này phải đăng ký ID trên sever của nó mới dùng đc, đồng nghĩa vs việc k thể crack?

Có crack thật sao? :eek: nghe nói cái này phải đăng ký ID trên sever của nó mới dùng đc, đồng nghĩa vs việc k thể crack?

Đúng vậy !
Nhưng nếu chuyển hướng cái request tới sever của soft sang sever do mình tạo ra thì bao nhiêu chẳng được
;);) Đang dùng cho 5 acc cùi bắp của mình này ! Bản fix có thể log mọi acc, chỉ mất 5 phút là có ngay bản full.
Không tin bác lập acc đưa đây mình quay video cho xem :binhsua166:
Nhưng mà mình không share được

Đúng vậy !
Nhưng nếu chuyển hướng cái request tới sever của soft sang sever do mình tạo ra thì bao nhiêu chẳng được
;);) Đang dùng cho 5 acc cùi bắp của mình này ! Bản fix có thể log mọi acc, chỉ mất 5 phút là có ngay bản full.
Không tin bác lập acc đưa đây mình quay video cho xem :binhsua166:
Nhưng mà mình không share được

ko share vậy pro bán bao nhiều 1 acc vậy

hi ! Có bán đâu - bản fix dùng được cho mọi acc chứ có tính acc đâu
share lên sợ nó lan truyền nhanh quá bác lập trình tìm cách chặn ở bản UPDATE thì sao!
Hi
Giấu mà khai thác từ từ vậy
hihi - đúng là ích kỷ !

hi ! Có bán đâu - bản fix dùng được cho mọi acc chứ có tính acc đâu
share lên sợ nó lan truyền nhanh quá bác lập trình tìm cách chặn ở bản UPDATE thì sao!
Hi
Giấu mà khai thác từ từ vậy
hihi - đúng là ích kỷ !

Update thì crack tiếp update. Chẳng lẽ bác crack đc bản này rồi mà k crack đc bản sau sao? :D Mà nếu pixprofit có thay đổi gì thì admin mới ra bản update chứ?

[video=youtube;Tv_xUHQ1LxE]http://www.youtube.com/watch?v=Tv_xUHQ1LxE[/video]
Video hơi mờ do youtube phát ở độ phân giải thấp
Các bạn tự chỉnh sang độ phân giải cao hơn để thấy cho rỏ nhé.

:)). Crack làm gì mất công. Bỏ 0.5$ ra mua một ID mà xài cho nhanh. Ham hố gì. Mình nghĩ bạn trangthancb làm ra bản crack thì cũng có thể bán ID giống xiaom. Mình tin anh em VN sẽ ủng hộ bạn. :))

có thể tự mò crack đc mà :">
hồi xưa cũng crack xtrap của CF :-<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week