Tìm phương pháp kiếm 500$/1 tháng

Status
Not open for further replies.
Reactions
91
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em muốn tìm phương pháp kiếm được 500$/1 tháng, em có thể làm việc cả ngày luôn. Số tiền em có thể đầu tư là 20$. Các bác giúp em nhé!

Nếu forex 10$ thì lợi nhuận được gỏi lém là bn các bác.
PTU em cũng muốn chơi nhưng thấy bảo bây h nó ko màu mỡ như ngày xưa nữa, với còn nhiều cái khó, chưa có sư phụ chỉ giáo cho.
PTC ( chơi lớn chưa đủ vốn)
Youtube ( đang xem xét, đang mix nhạc, dự là sẽ làm channel trong thời gian tới)
CPA ( đã thử nhưng ko dễ ăn )
Adsense ( Ko có blog, lập thử blog thì ko hút dc khách, kinh nghiệm SEO không có )
PPD ( link download mà có surey họ ko down đâu, muốn lắm thì họ di bypass survey thôi các bác )
Cap ( cần group chiến, rate 1$/1k cap, có thể làm việc full day )
Offer ( chưa biết j nhiều, ko biết net chiến, biết trang clicksense nhưng ko tài nào lập tk với nó đc, đã thử VPN, fake IP )
HYIP - Gamebling ( chịu )

Còn Drop ship là cái j ko biết ?
Các bác giúp em

Upvote 0
PTU em cũng muốn chơi nhưng thấy bảo bây h nó ko màu mỡ như ngày xưa nữa, với còn nhiều cái khó, chưa có sư phụ chỉ giáo cho.
Youtube ( đang xem xét, đang mix nhạc, dự là sẽ làm channel trong thời gian tới)
Adsense ( Ko có blog, lập thử blog thì ko hút dc khách, kinh nghiệm SEO không có )
PPD ( link download mà có surey họ ko down đâu, muốn lắm thì họ di bypass survey thôi các bác )
Offer ( chưa biết j nhiều, ko biết net chiến, biết trang clicksense nhưng ko tài nào lập tk với nó đc, đã thử VPN, fake IP )

Các bác giúp em

Cái khác ko biết, PTU t thấy ngày càng màu mỡ, vì có nhiều người nghĩ như bạn :D

Upvote 0
mmo nhieu nguoi noi la de kiem tien. Nhung thuc ra khong don gian. Khong co von thi lam nhung viec binh thuong, thu nhap khong on dinh. Co von thi lam dich vu. Nhung neu lam an tot thi trung binh ban cung chi thu duoc 10% loi nhuan so voi von bo ra.

Upvote 0
Chắc chắn bạn sẽ đạt được con số 500$/tháng nếu bạn kiên trì theo đuổi bất kì một loại hình nào ngay cả khi bạn không đầu tư nhưng vấn đề là bao lâu? :p
Đầu tư online để được bền vững phải có vốn tối thiểu 1k, và cũng ko giàu ngay được, kiếm nhiều và kiếm free thì không thể nào có rồi, mọi thứ đều có cái giá của nó mà.

Upvote 0

Các bác giúp em
Bạn tham gia mmo bao lâu rồi mà rành nhiều lĩnh vực kiếm tiến thế? Bạn cứ thử tập trung vào 1 lĩnh vực và đi tới cùng với nó xem nào :)

Upvote 0
bác hãy đến với đội của em 5kvnd 1tháng keke
trò j thế bác
mmo nhieu nguoi noi la de kiem tien. Nhung thuc ra khong don gian. Khong co von thi lam nhung viec binh thuong, thu nhap khong on dinh. Co von thi lam dich vu. Nhung neu lam an tot thi trung binh ban cung chi thu duoc 10% loi nhuan so voi von bo ra.
em chả giỏi mua bán j đâu
Chắc chắn bạn sẽ đạt được con số 500$/tháng nếu bạn kiên trì theo đuổi bất kì một loại hình nào ngay cả khi bạn không đầu tư nhưng vấn đề là bao lâu? :p
Đầu tư online để được bền vững phải có vốn tối thiểu 1k, và cũng ko giàu ngay được, kiếm nhiều và kiếm free thì không thể nào có rồi, mọi thứ đều có cái giá của nó mà.
Bác chỉ cho em loại bác đang chơi đi, thời gian với em thì ko thành vấn đề
Bạn tham gia mmo bao lâu rồi mà rành nhiều lĩnh vực kiếm tiến thế? Bạn cứ thử tập trung vào 1 lĩnh vực và đi tới cùng với nó xem nào :)
em tập dc 3 tháng rồi nhưng vẫn chưa biết làm cái nào cho tốt, bác chọn cho em 1 lĩnh vực dc ko ạ, bác chơi trò nào cho em nó nhận làm sư phụ luôn. tks bác
PPD đê. ngon lắm :cool:
Link survey họ không download đâu bác, cần lắm thì kiếm tên xong seach link GG là ra thôi

Upvote 0
trò j thế bác

em chả giỏi mua bán j đâu

Bác chỉ cho em loại bác đang chơi đi, thời gian với em thì ko thành vấn đề

em tập dc 3 tháng rồi nhưng vẫn chưa biết làm cái nào cho tốt, bác chọn cho em 1 lĩnh vực dc ko ạ, bác chơi trò nào cho em nó nhận làm sư phụ luôn. tks bác

Link survey họ không download đâu bác, cần lắm thì kiếm tên xong seach link GG là ra thôi
lên bàn thờ ngồi đi bạn có đồ cúng lo j đói

Upvote 0
lên bàn thờ ngồi đi bạn có đồ cúng lo j đói
bác nói chuẩn, klq nhưng em vừa tìm thấy cách kiếm tiền = up ảnh 8$/1000 views, chấp nhận xxx, thế này dc ko và liệu có sống lâu ko các bác?

Upvote 0
capcha 1 tháng 1000$ lun, cứ thế mà bem nhé bác.
chịu khó gõ mổ cò từ 12h - 4h là dc.

Upvote 0
cứ thế mà phang nhé bác. 1k code dc 1$ = 20k
bác gõ 1h nếu nhanh thì dc 1,5k code = 30k/1h, bác nói làm cả ngày thì 24h là dc 24h x 30k = 720k/ngày
vậy là 1 tháng sẽ dc 720k x 30day = 21.600k. Dúng tiêu chuẩn bác cần là 1k/tháng.
chúc bác thành công

Upvote 0
bác gõ 1h nếu nhanh thì dc 1,5k code = 30k/1h, bác nói làm cả ngày thì 24h là dc 24h x 30k = 720k/ngày
vậy là 1 tháng sẽ dc 720k x 30day = 21.600k. Dúng tiêu chuẩn bác cần là 1k/tháng.
chúc bác thành công
bác có group chiến ko, em muốn kiếm cái group mà khó quá, em muốn kiếm dự án nào load nhanh, ra nhiều, rate tầm !$ là ok rồi. Bác giúp em dc ko?

Upvote 0
chúc bác thành công
cho êm theo với

Upvote 0
chúc bác thành công
gõ nhiêu đó chúc bác về với tổ tiên

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member