Ask Tìm Pro PTU toàn MMO

Reactions
269
MR
0.018
Không ai bày hết trừ khi người thân anh em của họ mà thôi

thử suy nghi xem, 1 cái bánh 10 người ăn, mỗi người ăn 1 phần, nếu nhận và truyền nghề cho môt người khác thì chỉ còn ăn 1/2 + % ref ====> ko bao h có chuyện ai chia sẽ miềng cơm cho mình cả. cái nghề này cũng như môt xã hội nhỏ ngoài đời thường vậy thôi, thấy thằng kia giàu chay vô xin bày cách làm ăn xem nó có bày ko :))

hiên nay chỉ có loại hỗ trơ lẩn nhau anh kiếm tiền đc thì tôi cung cấp tools và có thể chia sẻ 1 số kinh nghiệm cho mà thôi :))

nhắm ko có khả năng ăn đc thì nhảy kiếm đc khác mà sống, chứ tình hình ptu sống hôm này không biết ngày mai cứ chui đầu vào rồi..... đùng 1 phát có biến thì sẽ khó kiếm việc hơn ( số người kiếm tiền tư ptu thất nghiệp ----> càng cạnh tranh việc làm )

act-shop

Junior
Reactions
34
MR
0.001
Không ai bày hết trừ khi người thân anh em của họ mà thôi

thử suy nghi xem, 1 cái bánh 10 người ăn, mỗi người ăn 1 phần, nếu nhận và truyền nghề cho môt người khác thì chỉ còn ăn 1/2 + % ref ====> ko bao h có chuyện ai chia sẽ miềng cơm cho mình cả. cái nghề này cũng như môt xã hội nhỏ ngoài đời thường vậy thôi, thấy thằng kia giàu chay vô xin bày cách làm ăn xem nó có bày ko :))

hiên nay chỉ có loại hỗ trơ lẩn nhau anh kiếm tiền đc thì tôi cung cấp tools và có thể chia sẻ 1 số kinh nghiệm cho mà thôi :))

nhắm ko có khả năng ăn đc thì nhảy kiếm đc khác mà sống, chứ tình hình ptu sống hôm này không biết ngày mai cứ chui đầu vào rồi..... đùng 1 phát có biến thì sẽ khó kiếm việc hơn ( số người kiếm tiền tư ptu thất nghiệp ----> càng cạnh tranh việc làm )

Cảm ơn cậu đã góp ý trước khi lập topic tớ cũng biết điều này và hiển nhiên là phải biết điều này. chủ yếu tớ cũng cầu may thôi có ai chịu nhận thì họ có thể hướng mình đi còn mình tự đi cũng được dc thì mình mang ơn họ. còn vì sao mình chon ptu vì mình đã từng gắn bó với nó hết sóng gió đợt này đến đợt khác ...

Vùng ngoại ô, tôi có căn nhà tranh
Tuy bé nhưng thật xinh
Tháng ngày sống riêng một mình
Nhà gần bên, em sống trong giàu sang
Quen gấm nhung đài trang
Đi về xe đón đưa

Đêm đêm dưới ánh trăng vàng
Tôi với cây đàn âm thầm thở than
Và cô nàng bên xóm
Mỗi lúc lên đèn, sang nhà làm quen

ĐK:
Tôi ca không hay tôi đàn nghe cũng dở
Nhưng nàng khen nhiều và thật nhiều
Làm tôi thấy trong tâm tư xôn sao
Như lời âu yếm mặn nồng
Của đôi lứa yêu nhau

Hai năm trôi qua, nhưng tình không dám ngỏ
Tôi sợ thân mình là bọt bèo
Làm sao ước mơ duyên tơ mai sau
Tôi sợ ngang trái làm mộng đời
Chua xót thương đau

Rồi một hôm tôi quyết đi thật xa
Tôi cố quên người ta
Những hình bóng trong xa mờ
Nhờ thời gian, phương thuốc hay thần tiên
Chia cách đôi tình duyên
Nên người xưa đã quên

Hôm nay đón cánh thiệp hồng
Em báo tin mừng lấy chồng giàu sang
Đời em nhiều may mắn
Có nhớ anh nhạc sĩ nghèo này không?

[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/embed/zing_mp3_embed_v1.3.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/xml/album-xml/LHcGtZnadNNBsiutZDJyDnZH&autostart=false[/FLASH]

Kiếm từ CPM, CPC... Sau này kết hợp thêm PTU nữa :m021: Nói chung còn nhiều thứ chưa làm! Kiếm mãi mới dc cái domain đẹp :m098: 123fucks..com :m098:

Cảm ơn cậu đã góp ý trước khi lập topic tớ cũng biết điều này và hiển nhiên là phải biết điều này. chủ yếu tớ cũng cầu may thôi có ai chịu nhận thì họ có thể hướng mình đi còn mình tự đi cũng được dc thì mình mang ơn họ. còn vì sao mình chon ptu vì mình đã từng gắn bó với nó hết sóng gió đợt này đến đợt khác ...

Thức thời mới là tuấn kiệt, mình thấy tương lai ptu u tối nên đã nhảy rồi, h chỉ làm chơi kiếm đc đồng nào hay đồng đấy thôi. cậu nên kiếm việc khác đi, đơi thời gian tốt lên tham gia vào cũng ko muộn

tớ giả sử, ptu xấu đi ----> cậu tốn thời gian ---> cũng thất nghiệp và càng khó kiếm việc hơn

cậu tìm đc việc ----> ptu có xu hướng tốt làm thêm để kiếm tí cháo ( ptu xấu đi câu cũng ko chết theo)

Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week