Tutorial tìm site *** qua PM, webmoney ???

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
512
MR
2.292
cho e hỏi còn site *** nào thanh toán qua webmoney, PM ko ? ( ko chơi vs POB, roadbet :D ). e cũng có chơi bên bet365 nhưng ko ưa thằng skrill cho lắm, nguồn thu hơi hiếm o_O . Mà site cũng ngon lành uy tín nhé như bet365 chẳng hạn, ko dính dáng bất kỳ tới bank Viêt Nam ạ !

Sao không chơi *** bằng bitcoin hả bạn. Mấy loại này bonus 100% trở lên cả.

Nó cũng là tiền, ẩn danh hơn 1 tí và... với chừng mực nào đó vẫn có thể cãi lý rằng bạn không chơi cá độ đá banh. Bởi vì bạn không sử dụng tiền hay các loại thay thế tiền. Bitcoin không được xem là tiền nên không thể gọi việc "giải trí" của bạn là cờ bạc(theo luật hình sự về tội cờ bạc) được. Việc nạp lên hay nhận về đều bằng bitcoin.
Có site còn auto pay và rút tiền ngay lập tức, có site còn không bận tâm tới việc rút nữa, nếu thắng thì nó send thẳng về ví của bạn luôn. Phê nhé.

Nó cũng là tiền, ẩn danh hơn 1 tí và... với chừng mực nào đó vẫn có thể cãi lý rằng bạn không chơi cá độ đá banh. Bởi vì bạn không sử dụng tiền hay các loại thay thế tiền. Bitcoin không được xem là tiền nên không thể gọi việc "giải trí" của bạn là cờ bạc(theo luật hình sự về tội cờ bạc) được. Việc nạp lên hay nhận về đều bằng bitcoin.
Có site còn auto pay và rút tiền ngay lập tức, có site còn không bận tâm tới việc rút nữa, nếu thắng thì nó send thẳng về ví của bạn luôn. Phê nhé.
úp link lên lun cho ae đọc sau khỏi hỏi đi bác
màu mè hoa lá cá cảnh làm giề

Cháu chắc, chút chít, Fan cuồng của bitcoin , chút mừng bác Bitcoin đã xuống giá :)

Cháu chắc, chút chít, Fan cuồng của bitcoin , chút mừng bác Bitcoin đã xuống giá :)
Không liên quan. Bitcoin xuống giá thì sao. Bạn biết bitcoin option không? Mình nói xuống mà nó xuống là lãi, mình nói xuống mà nó lên là lỗ. Do đó không liên quan gì đến bitcoin xuống giá cả.
Trong hơn 1nghìn bài viết của mình chưa hề có bài nào ca ngợi nó hay anti nó cả. Sao gọi là fan nhỉ. Cũng như mọi người, có người *** là phương tiện kiếm sôngs, có người PM/WMZ là phương tiện kiếm sống, có người thì Android, có người thì offer...
Bạn nhầm nhọt sang trồng trọt rồi. Bạn đã âm thầm theo dõi mình từng bước và hình như có ý ganh ghét thì phải. Haha. Chả bù cho mình thật vô tâm chẳng biết ai là ai cả. hehe.

úp link lên lun cho ae đọc sau khỏi hỏi đi bác
màu mè hoa lá cá cảnh làm giề
Google là ra hàng trăm site. Mình đang cố hiểu *** để ...cheat nó mà chưa biết cách vào giá, cũng như chưa hiểu các khái niệm, từ ngữ ở trong đó. Mình chỉ biết cách thanh toán mà thôi. Nơi nào có mùi thơm vì tiền thì mình mò tới. Hà tất phải nói móc làm gì.
Cách hỏi đó ghét lắm nên đổi thái độ rồi. Muốn biết site nào tên gì thì send tiền qua rồi nói cho.

Mình chỉ nói với chủ topic về khía cạnh dùng phương tiện gì để chơi mà thôi. Mình lân la các box về *** là vì muốn hiểu về nó là gì, áp dụng vào cái tôi đã biết thì kiếm ăn được ra sao. (đã từng ăn được 1 site *** nát rồi)

Không liên quan. Bitcoin xuống giá thì sao. Bạn biết bitcoin option không? Mình nói xuống mà nó xuống là lãi, mình nói xuống mà nó lên là lỗ. Do đó không liên quan gì đến bitcoin xuống giá cả.
Trong hơn 1nghìn bài viết của mình chưa hề có bài nào ca ngợi nó hay anti nó cả. Sao gọi là fan nhỉ. Cũng như mọi người, có người *** là phương tiện kiếm sôngs, có người PM/WMZ là phương tiện kiếm sống, có người thì Android, có người thì offer...
Bạn nhầm nhọt sang trồng trọt rồi. Bạn đã âm thầm theo dõi mình từng bước và hình như có ý ganh ghét thì phải. Haha. Chả bù cho mình thật vô tâm chẳng biết ai là ai cả. hehe.

Uhm có lẽ bác vẫn đang tự ảo tưởng là có người theo giõi từng bước rồi suy ra tôi ganh ghét. Đừng quá ảo tưởng về sức mạnh năng lực của mình . Bác chỉ là 1 con kiếng nhỏ trong cái thế giới mmo này thôi , nếu bác là người có khả năng thì chứng tỏ đi, đừng ngồi đó mà phán qua cái bàn phím nhá . Tôi cũng làm được đấy :rolleyes:

Uhm có lẽ bác vẫn đang tự ảo tưởng là có người theo giõi từng bước rồi suy ra tôi ganh ghét. Đừng quá ảo tưởng về sức mạnh năng lực của mình . Bác chỉ là 1 con kiếng nhỏ trong cái thế giới mmo này thôi , nếu bác là người có khả năng thì chứng tỏ đi, đừng ngồi đó mà phán qua cái bàn phím nhá . Tôi cũng làm được đấy :rolleyes:

Ừ thì mình là con kiếng. Hehe

:oops: zo box money exchange đếm trên đầu ngón tay. Lâu lâu mới có giao dịch, nếu có thì cũng là sell, hiếm thấy người mua, nói chung tính thanh khoản ko cao so với PM ,Wmz
https://mmo4me.com/threads/sell-mb-...5-vcb-acb-dab-msb-bao-hiem-20tr.201332/unread

https://mmo4me.com/threads/buy-skri...-egopay-19-8-okpay-20-8-pm-20-8.217668/unread

https://mmo4me.com/threads/buy-skri...ll-neteller-vcb-eab-acb-tcb-vib.203258/unread

3 tên này có bao giờ dừng thu đâu

Vẫn ko đủ cho c à =.="

Hay bán cho mình nhé? =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week