Tìm sự đồng cảm của người đàn ông không có lông nách

không có lông nách cho nó Tây, tụi Tây đâu có đâu bạn. Còn cái chuyện đi bơi mà ngại thì cứ nói là cạo sạch rồi vì tôi muốn giống Tây :))

có cả thể loại tự ti vì không có lông nách nữa hả . Có người không có lông dưới mà còn chả ý kiến gì mà =))

Trong này có bác nào bán thuốc diệt lông lách không vậy ,em khổ tâm quá ah ,lông lách em nó dài quá ah nó cứ lòi ra thôi =)) =)),=))

Tuong con trai thang nào khoai to moi dữ chứ.Giờ có thêm vụ lông lá này nữa.That VL voi chu em này :)) :)) =))

Nhiều người thì k có thíck Lông cho nó lãng tử ?! còn nhiều người thíck có lông cho nó men ^^! Ôi Cuộc Đời K Ai Giống Ai :))

Mình cũng giống bạn nè , 22 tuổi , lông chỗ ấy có , nhưng lông tay lông chân k có một cọng nào , lông nách thì có vài ba sợi gọi là cho có =)))

Cũng hay bị bọn bạn trêu suốt , mà chả sao cả , tại mình thấy lắm lôg cũng chả có gì hay ho =))) . Người ta còn mất công đi tẩy lông nữa là :))

Minh bên có bên không @@ mà lông nách nhiều thì hôi nách mà - ai hỏi thì bảo ng ta thế :))

Hơ .... ta lại mún ko có màk ko đc này .... nó làm mình mất côg xài lăn khử mùi .... thật là bất tjện ..... chủ theard thật là may mắn .... :m146:

:)). PM yahoo mềnh Bán, 100gam lông nách giá 100K=5LR có thể chấp nhận wmz

không có lông nách cho nó Tây, tụi Tây đâu có đâu bạn. Còn cái chuyện đi bơi mà ngại thì cứ nói là cạo sạch rồi vì tôi muốn giống Tây :))

Bậy bạ, tây nào ko có lông nách :))

Các bác cứ nói thế chứ thử ko có xem, cũng thành vấn đề cả đấy.

Em buồn lắm ạ, em 18t, 1m68 mà chưa có cọng lông nach nào lông chỗ kia kìa thì có rồi, nhiều lắm, THẰNG XÓM EM nó 25t rồi mà cũng không có, tuy có vợ rồi mỗi lần đi bơi em chỉ muốn đập đầu vào vếu gái mà chết thôi.
chổ nào có vếu gái đâpk đầu cho mình đập với....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week