Tìm sư phụ chỉ dạy kiếm tiền!!!

mình ko rõ lắm thấy bảo fastcapcha kiếm dc.làm từ 3h sáng đến 7h sáng thì pải.mới bắt đầu thì vào 2capcha.bác vào mục capcha mà xem

mình ko rõ lắm thấy bảo fastcapcha kiếm dc.làm từ 3h sáng đến 7h sáng thì pải.mới bắt đầu thì vào 2capcha.bác vào mục capcha mà xem
mới thử vô 2capcha mà chữ nhiều cái không đọc ra nổi.hic hic. mà minpay bao nhiêu vậy bác

Captcha đi bạn :D
Mình capt mòn mỏi 1 năm mới bắt đầu tập tành qua HYIP và offer

có mấy thánh cứ tưởng làm được mãi hay sao mà cứ gái =)) cái gì roài ko có ngày tàn , gái roài đến khi nó tàn , 500d 1 ngày cũng kiếm mà làm chứ ở đó :D
có bác này pro này bắc có site off nào solo đc cho e chơi mới. dạo này ăn cam quýt từ net nhiều quá

tại mình ko biết add net luôn lên mới bảo vậy nếu ko bác cho e chiến site bác với được pay thì e 7 bác 3 ko đc pay thì e tự chịu như thế bác cũng có lợi :D

Chịu khó tập thể hình nhiều vào, sau khi có 6 múi thì khăn gói quả mướp ra gặp "nữ đại gia Hải Dương"

cứ yên tâm em ấy ko đòi quà lại đâu, chỉ cần đáp ứng 30 nháy/ngày là ok, tiền tiêu thả ga, có luôn tiền xây công viên dành riêng nuôi chó

cũng khó lắm tùy em sở trường môn nào thôi
ví dụ đối với nhiều người forex là một cái gì đó rất mạo hiểm nhưng với tôi nó lại là dễ dàng nhất để kiếm tiền rồi
và có lẽ nó ít cam quýt lắm , chỉ có mấy sàn với vẩn là scam thôi, vốn to thì nó có thể là hẳn 1 nghề kiếm sống được

nhưng nhiều người thì lại môn khác, mỗi người 1 sở trường

Chịu khó tập thể hình nhiều vào, sau khi có 6 múi thì khăn gói quả mướp ra gặp "nữ đại gia Hải Dương"

cứ yên tâm em ấy ko đòi quà lại đâu, chỉ cần đáp ứng 30 nháy/ngày là ok, tiền tiêu thả ga, có luôn tiền xây công viên dành riêng nuôi chó
pro paypal bác lên 6 múi chưa e giới thiệu bà ý cho :D

pro paypal bác lên 6 múi chưa e giới thiệu bà ý cho :D

vẫn đang 1 múi ^^, mua 1 bộ tạ 6 chức năng về rồi mà tập 3 hôm đầu, lạ lạ sướng sướng tập ác, về sau buốt cơ, mệt, 4 hôm nay lại bận làm với lười chưa tập nữa keke

nhưng dc cái trụ dc max 2 tiếng

còn nếu nằm dưới chắc trụ dc 3,4,5,6 tiếng (chưa test vì chưa có em nào kìm dc lâu vậy, nhưng 2 tiếng thì có nhiều)

vẫn đang 1 múi ^^, mua 1 bộ tạ 6 chức năng về rồi mà tập 3 hôm đầu, lạ lạ sướng sướng tập ác, về sau buốt cơ, mệt, 4 hôm nay lại bận làm với lười chưa tập nữa keke

nhưng dc cái trụ dc max 2 tiếng

còn nếu nằm dưới chắc trụ dc 3,4,5,6 tiếng (chưa test vì chưa có em nào kìm dc lâu vậy, nhưng 2 tiếng thì có nhiều)
bác trâu thế thì còn gì là lưng nữa không thấy bị đau lưng à :))

:oops::oops::oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week