Tìm Sư Phụ CPC-CPM :D !

Status
Not open for further replies.
Như title . Em đang cần tìm 1 sư phụ trong lĩnh vực này Pro hay hỏng pro cũng dc. (học hỏi là chính mà )
Có bác nào có lòng tốt nhận e đi theo với ! sẵn sàng làm theo những gì các bác cần , Onl 16 / 24 ,có kiến thức cơ bản , cáp quang 30 MB , chịu đầu tư !
nếu có thu phí thì cho e xin giá cả và nội dung của bài học :(, chỉ cần kiến thức đó là hữu ích đối với e là e chơi tuốt , nhưng mà Free thì tốt hơn :D !!!
mong các bác ^^!
@haioption
hỏi anh này xem

a @haioption hình như có mở khóa đào tạo mem làm cpm thì phải :D

a @haioption hình như có mở khóa đào tạo mem làm cpm thì phải :D

Group SAC Sài gòn trên facebook :D đang bán 1 đống tut 10tr 1 cái đó bác :D với hình như đang tuyển team gì đông đảo lắm offline liên tục mà ko ở SG ko tham gia đc

có nhận hông nè :p
Chả biết dạy như nào . Mua cái vps linux về tạo cái wordpress . Làm cái theme đẹp đẹp . Kiếm chủ đề úp lên (3xxx chẳng hạn) xong rồi xin vào net. Mua vps về cheat choác . Xong tất cả rồi thì ngồi cầu nguyện ^^

Như title . Em đang cần tìm 1 sư phụ trong lĩnh vực này Pro hay hỏng pro cũng dc. (học hỏi là chính mà )
Có bác nào có lòng tốt nhận e đi theo với ! sẵn sàng làm theo những gì các bác cần , Onl 16 / 24 ,có kiến thức cơ bản , cáp quang 30 MB , chịu đầu tư !
nếu có thu phí thì cho e xin giá cả và nội dung của bài học :(, chỉ cần kiến thức đó là hữu ích đối với e là e chơi tuốt , nhưng mà Free thì tốt hơn :D !!!
mong các bác ^^!
inbox yahoo tớ xem nào.mấy site cũ thôi ngày kiếm ít đủ sống :D.quan trọng là được pay hay không mới quan trọng

inbox yahoo tớ xem nào.mấy site cũ thôi ngày kiếm ít đủ sống :D.quan trọng là được pay hay không mới quan trọng
dc pay hay k mới đầu e k cần thiết ! :) chỉ cần học dc kinh nghiệm ! cho e xin YH đi bác ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week