Tìm sự phụ dạy kiếm 100$/tháng

nubukuta

Banned
Reactions
349
MR
0.000
Mình biết đến mmo từ vụ stellars. Và cũng nhờ nó mà biết tới diễn đàn này. Sau đó cũng tìm tòi học hỏi. Đã thử qua rất nhiều cách nhưng tự mày mò nên k cái gì nên hồn.
Kênh you thì dính bên thứ 3, chả bên thứ 3 thì k có view....
Capcha thì gõ gõ và gõ 1 ngày ngồi 2 tiếng mắt muốn lòi ra được o.5$ chả đủ tiền điện với mạng
Ptc chạy tool thì toàn 1 tháng rút đc 1 2$ k đủ chả tiền tool...
Ai có nhã ý muốn nhận đệ thì cho mình theo với. Nếu ai muốn dạy và học phí nữa thì cứ pm yh mình nói chuyện.

chơi ptc mà chơi free thì tháng 1 2$ là đúng rồi ,nếu đầu tư thì khác bạn à . Muốn đầu tư thì mình hướng dẫn cho :)

mình và rất nhiều ng khác cũng muốn tìm "sư phụ" nhưng chắc là tự lực cánh chim thôi bạn àk :)
Chơi mấy thể loại PTC thì phải đầu tư mới có lời, chứ free thì sợ tới khi đủ minpay thì nó scam mất rồi

các bạn muốn kiếm tiền
thì họ cx muốn kiếm tiền
biết nh công việc càng nhiều
còn cac bạn muốn kiếm free thì coi chừng cam quýt sành
có tiền cx chưa chắc có ai nhận đâu
nên đừng đăng mấy toppic kiểu nyaf mất công

paidvert 3 tháng mới hoàn vốn lâu lắm bạn ơi. kiếm sư phụ chỉ 5-7$ 1 ngày mà ko có đây. :(
ko có gì là dễ dàng đâu bạn . Paidvert nếu dc refback tốt thì ko tới 3 tháng là hoàn vốn ,mình có cách hoàn vốn nhanh hơn .Nếu bạn có vốn khá thì ngày lời dc 5-7$ là ko khó ,nhiều người pro đầu tư ban đầu 2000$ thì bây giờ ngày bình thường họ lời 10$ ,có ngày cao điểm lời 30-40$ .
Tùy theo mình có nhiều vốn hay ko và chấp nhận mạo hiểm hay ko thôi bạn à :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week