Tìm sư phụ dạy MMO *đào mộ*

Status
Not open for further replies.

JollyJack

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào mọi người, e mới tham gia mmo mà chưa biết gì nhiều, e đag tìm 1 sư phụ hướng dẫn. mong anh chị nào có thể bớt chút thời gian hướng dẫn cho e với. hiện tại e đag ở quận 7, tp HCM. nên mong có anh chị nào ở quận 7 - HCM có thể hướng dẫn cho e với.
Cám ơn mọi người :v :v
ai giúp e đc thì pm qua mail: [email protected]

Last edited:
Chỉ có sư phụ bán cam thôi muốn mua cam thì cứ PM YH của mình

Upvote 0
1/MMO không có gì là ổn định

2/Không ai có thể gọi là đỉnh cao để mà tuyển đệ tử - họ cũng phải tìm hiểu hàng ngày

3/Phải tự đi lên - tìm hiểu - không biết gì thì hỏi may ra có người biết cái đó họ chỉ

4/Những thành phần tuyển đệ tử - Đại đa số là scam -Nhiều topic thế này rồi --> nhảm nhí cả thôi

Upvote 0
bác ở trên nói chuẩn xác quá . Pro đến mấy thì cũng có tháng đói nhăn răng , lúc đó đệ tử nó lại khinh mình như c hó chứ chả đùa :D:D:D

Upvote 0
1/MMO không có gì là ổn định

2/Không ai có thể gọi là đỉnh cao để mà tuyển đệ tử - họ cũng phải tìm hiểu hàng ngày

3/Phải tự đi lên - tìm hiểu - không biết gì thì hỏi may ra có người biết cái đó họ chỉ

4/Những thành phần tuyển đệ tử - Đại đa số là scam -Nhiều topic thế này rồi --> nhảm nhí cả thôi

Thật không? Mấy năm trước vừa vào mmo này bạn và @tieuphong hướng dẫn mình đó. Sao giờ lại nói vậy?
Chỉ có sư phụ bán cam thôi muốn mua cam thì cứ PM YH của mình

Có vốn thì PM bạn này nè.

Upvote 0
Xin chào mọi người, e mới tham gia mmo mà chưa biết gì nhiều, e đag tìm 1 sư phụ hướng dẫn. mong anh chị nào có thể bớt chút thời gian hướng dẫn cho e với. hiện tại e đag ở quận 7, tp HCM. nên mong có anh chị nào ở quận 7 - HCM có thể hướng dẫn cho e với.
Cám ơn mọi người :v :v
ai giúp e đc thì pm qua mail: [email protected] or face: https://www.facebook.com/ar.dt.125
MMO có nhiều mảng, bạn nên tìm hiểu trước, nếu chăm chỉ thì cũng có thể tự làm chứ không cần sư phụ này nọ đâu.
Rất ít mà hầu như là không có ai dạy bạn free cả, mà có phí thì có ngày ăn cam nhé :D

Upvote 0
Thật không? Mấy năm trước vừa vào mmo này bạn và @tieuphong hướng dẫn mình đó. Sao giờ lại nói vậy?

Có vốn thì PM bạn này nè.
cái đó là lĩnh vực đầu tư - đôi bên cùng có lợi ( nếu OK ) - chứ đâu phải sư phụ đâu :D -- giờ cũng có mấy trang đầu tư nhưng ngại ko dám mò vào nữa :D

Upvote 0
cái đó là lĩnh vực đầu tư - đôi bên cùng có lợi ( nếu OK ) - chứ đâu phải sư phụ đâu :D -- giờ cũng có mấy trang đầu tư nhưng ngại ko dám mò vào nữa :D

Chuẩn rồi hợp tác đôi bên cùng có lợi

Upvote 0
hết đi làm thợ mỏ giờ bác lại làm người nông dân chăm chỉ..:D

em làm đa nghề mà ............. kiếm đc thêm đồng nào hay đồng đó ........... mà có vẻ bán cam bây h là nghề hốt nhất nên cũng ....... tính bán thử

Upvote 0
em làm đa nghề mà ............. kiếm đc thêm đồng nào hay đồng đó ........... mà có vẻ bán cam bây h là nghề hốt nhất nên cũng ....... tính bán thử
thằng này đa cấp chứ đa nghề gì :D

Upvote 0
công trách nhiệm hết hạn đa cấp ngành nghề ạ...:D

Upvote 0
Chào các bạn MMO , mình cũng mới tập tành , cũng đang tìm sư phụ để học hỏi thêm , chủ chốt cần học về bảo mật online , ... ,
Mình trước đây làm ngành nghề khác , nên cũng có thể có cái mà hậu tạ lại sư phụ 1 cách thoả đáng.
Sư phụ nào có thời gian rảnh rỗi khoản 30 phút mỗi ngày , bất kể giờ nào trong ngày , có thể nhận mình làm đồ đệ , xin vui lòng liên lạc qua mail: [email protected] .
Xin cảm ơn anh em MMO đã đọc thông tin này.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week