Tìm Sư phụ Offer và bạn đồng môn cùng chiến Offer

valentine191

Newbie
Reactions
16
MR
0.003
Mình cần mua 1 acc 5socks.net, ai có ý định muốn bán thì pm mình.

Mình là newbie, đang nghiên cứu về offer, cũng đọc qua nhiều tài liệu và có những kiến thức cơ bản.

Khả năng cày kéo của mình là khoảng 15h/day . Trừ 9h cho việc ăn, ngủ và các việc linh tinh khác.

Mong tìm được 1 người hướng dẫn tận tình, vì newbie lúc nào cũng có cái khó như nhau cả

Đồng thời mấy bạn nào là newbie đang tìm hiểu cũng có thể add nick mình để giao lưu, thảo luận và trao đổi kết bạn. Nhiều người cùng nghiên cứu 1 vấn đề thì sẽ hay hơn là 1 người.

Hoặc bạn nào làm Offer 1 mình mà bùn muốn có người làm chung thì cũng có thể pm mình, mình hiểu cảm giác kiếm được tiền 1 mình nhưng không có bạn tâm giao là ntn.

AE người trước giúp đỡ người sau thì Offer mới phát triển được, miếng bánh to ăn 1 mình cũng không hết được.

Yahoo của mình: love_zk_88

Hãy Add nếu như các bạn cùng chí hướng. Dù làm gì chỉ cần nỗ lực là sẽ thành công, còn nếu không đi thì không bao giờ tới được. Vì vậy mạo muội lập topic tìm sư phụ và bạn tâm giao mong anh em đừng gạch đá

tớ đã add yh cậu, cùng nhau học hỏi offer nhé :)

ducad

Newbie
Reactions
110
MR
0.000
Hihi... Hay đấy nhỉ... Mình cũng là newbie, đã add nick chủ thớt... Mong được học hỏi từ nhiều người. Ké thớt 1 chân để lại yahoo ai có nhã hứng muốn giao lưu kết bạn thì add nick mình nhá : kenhn01

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Đã add nick của tất cả mọi người, Ai cần tài liệu về off thì pm mình nha
nguồn sưu tầm hy vọng có thể giúp được các bạn tiếp cận với offer

Reactions
845
MR
0.012
Mình cần mua 1 acc 5socks.net, ai có ý định muốn bán thì pm mình.

Mình là newbie, đang nghiên cứu về offer, cũng đọc qua nhiều tài liệu và có những kiến thức cơ bản.

Khả năng cày kéo của mình là khoảng 15h/day . Trừ 9h cho việc ăn, ngủ và các việc linh tinh khác.

Mong tìm được 1 người hướng dẫn tận tình, vì newbie lúc nào cũng có cái khó như nhau cả

Đồng thời mấy bạn nào là newbie đang tìm hiểu cũng có thể add nick mình để giao lưu, thảo luận và trao đổi kết bạn. Nhiều người cùng nghiên cứu 1 vấn đề thì sẽ hay hơn là 1 người.

Hoặc bạn nào làm Offer 1 mình mà bùn muốn có người làm chung thì cũng có thể pm mình, mình hiểu cảm giác kiếm được tiền 1 mình nhưng không có bạn tâm giao là ntn.

AE người trước giúp đỡ người sau thì Offer mới phát triển được, miếng bánh to ăn 1 mình cũng không hết được.

Yahoo của mình: lovezk88

Hãy Add nếu như các bạn cùng chí hướng, mình sẽ thảo luận và chia sẽ tất cả những gì mình biết. Hãy nhớ là dù làm gì chỉ cần nỗ lực là sẽ thành công, còn nếu không đi thì không bao giờ tới được. Vì vậy mạo muội lập topic tìm sư phụ và bạn tâm giao mong anh em đừng gạch đá

P/s: Anh em nào mà chưa biết offer thì có thể pm mình sent soft + Video clip cho các bạn
Hy vọng có thể giúp được các bạn tiếp cận với offer và phát triển nó thành 1 nghề :)

15h/day thì cap cũng đc rồi ngày cũng hơn 15$ rồi.zay chưa đủ hả thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week