Spotlight Tìm sư phụ PTU

cityhunter

Banned
Reactions
59
MR
0.000
Như tiêu đề em đã tìm hiểu các bước chơi PTU rất kĩ và muốn tìm sư phụ dạy thêm PTU
Pro nào thu nạp xin yahoo nhé :)
Thanks

cậu này đang là spammer bên box capcha đây mà :m146: - từ 26 post spam lên 100 post chỉ trong 1 ngày :m146:

này thì chém

Ông iphone4s bị sao vậy ? Tôi là dân cap thì đương nhiên comment bên đó oy ! Nhưng thấy mấy Proof hấp dẫn định chơi PTU :D
Ak cái comment của bạn ý ''cậu này đang là spammer bên box capcha đây mà - từ 26 post spam lên 100 post chỉ trong 1 ngày'''......Nếu cậu nói sai thì đừng vào 4rum nữa nhé ! Không giúp được đi spam :)) Não phẳng

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

iphone4s không bằng con 1200 :))
Nhìn đã thấy ngu roài

:D :D tìm hiểu lâu rồi nhưng thấy đầu tư tool mất nhiều quá :(

cứ cho là não phẳng đi :-" - để xem có ai nhận không nhé :-" - capcha chưa xong thích nhảy à :binhsua146:

P/S: từ số post 126 nhảy xuống 99 chắc chắn là bị MOD mirinda del mấy câu spam đại loại như:

update tình hình 4 đi mọi người
load chưa mọi người

:m146:

Last edited by a moderator:
Em cũng biết phải đầu tư nhiều nhưng chỉ sợ đầu tư ko đúng chỗ :(
Vấn đề là có chịu đầu tư ko :)) , đúng chỗ hay k là do nỗ lực bản thân cậu thôi . Cậu cạp đc 5$ 1 ngày thì cạp đi , qua đây làm lơ mơ 1 ngày 10 tiếng cũng chưa chắc đc 2$/ngay đâu. Nhưng chán cạp thì chơi ptu thử xem sao , khởi đầu khá gian nan:)

Đổi gió tý ngồi captcha mãi ngu hết cả người bạn ah :((

tìm sư phụ gây go đấy cậu . nhưng cứ từ từ :binhsua162: , "nhảy từ captcha qua PTU thì đã sao " , cứ chờ rồi xem thằng nào hơn , cố lên cậu , đừng nghe mấy thằng ham ăn nói xàm :binhsua162:.
nếu mà 1 tháng nữa mà cậu ko tìm dc sư phụ thì tớ nhận cậu làm dtu b-(. nói chơi chứ tìm sư phụ phải gọi là như mò cái kim dưới ...... , hớ hớ . nhưng mà chúc cậu tìm dc sư phụ như tớ nhá :binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom